• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need For Speed: Undercover (By EA Mobile 2008) VGA & QVGA

AnhTu

Super V.I.P
Need For Speed: Undercover (By EA Mobile 2008) 240x320

Săn đuổi hay bị săn đuổi ở NFS Undercover. Chế độ cảnh sát được đưa vào lại game đua xe hào hứng & đầy thách thức này. Bạn sẽ bắt đầu đua với những tay đua đường phố & giành lấy những danh hiệu cao nhất bằng chính tài năng của bạn, ghi tên mình cùng với chiến mã ở top cao nhất...
Có thê chọn nhiều chế độ đua, bạn sẽ là người "săn mồi" hoặc "bị săn" trong chính game này :D
Game có định dạng Java, có thể chạy tốt trên WM hoặc Symbian.
Download

AnhTu

Super V.I.P
25 lượt down, chỉ với 2 người thanks, như vậy ai kg chơi được hay có lỗi gì thì đừng có mà thảo luận hỏi han nhé :D

25 lượt down, chỉ với 2 người thanks, như vậy ai kg chơi được hay có lỗi gì thì đừng có mà thảo luận hỏi han nhé :D

Éc, được thank nhiều thêm rồi đó :))
Game có hỗ trợ cho VGA, tràn màn hình chứ không phải bé tí như các game Java khác. Tuy nhiên đòi hỏi bộ nhớ ram trên 15mb nhé! Không thì sẽ đứng im ở loading....
Thank anh AnhTu phát nữa :D

AnhTu

Super V.I.P
Éc, được thank nhiều thêm rồi đó :))
Game có hỗ trợ cho VGA, tràn màn hình chứ không phải bé tí như các game Java khác. Tuy nhiên đòi hỏi bộ nhớ ram trên 15mb nhé! Không thì sẽ đứng im ở loading....
Thank anh AnhTu phát nữa :D

em đang xài con 02 atom exec chay toi loading la dung luon
Bạn tinh chỉnh hệ thống làm sao để có RAM trên 15MB là OK.

NguyenThanhLuan

hehehe ! game nì đã có trên PPC roài ah :D ! Thế là sắp có cho iphone roài ta :D ! Mà sao dung lượng game nhẹ thế :-??

Game Java đó luân, mà máy yếu yếu là đứng luôn ở loading. :D, ram phải trên 15mb là ít nhất nhé các bạn.

slazenger

em chạy = jblend nhưng không được bác ơi.
em dùng TOUCH 2 nên RAM chắc chắn là thừa, vậy mà khi khởi động thì không thấy gì hết
bác giúp e với ạ

em chạy = jblend nhưng không được bác ơi.
em dùng TOUCH 2 nên RAM chắc chắn là thừa, vậy mà khi khởi động thì không thấy gì hết
bác giúp e với ạ

Bạn cài JBlend xong, kick file, chờ khoảng 10s để install chương trình, đa số các game này hỗ trợ cho Touch mà sao kì vậy :-?

tungkevt

Ram mình vẫn còn 16MB sao vẫn ko loading được. Load là bị đơ luôn !!! Mình dùng O2iis

thanhbinh123

mình dùng atom built rom của sonblack bản 19972 có sẵn jblend mà cài được nhưng mình load ko đc.
n/b:ram đã trên 16mb trước khi chơi mình đã free ram lên 17mb rui

KiD2034

Member
mình dùng atom built rom của sonblack bản 19972 có sẵn jblend mà cài được nhưng mình load ko đc.
n/b:ram đã trên 16mb trước khi chơi mình đã free ram lên 17mb rui

Mình cũng thế Atom cài ok ,hiện game N4S Undercover kích hoạt chơi game thì kô đc chỉ chớp 1 cái rùi bình thường như chưa từng kích hoạt RAM free 19mb :-/