• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need for Speed: Undercover - Đua Xe Khốc Liệt Đây

Status
Không mở trả lời sau này.

conmeo8ya

NFS Undercover, đua xe hay. Đồ họa đẹp :D

Share các bạn thưởng thức :p

Hỗ trợ WM5 WM6. Đã test trên Life và Flame :D

:D

DownLoad

pda2000

game hay tuyệt nhưng mà phần âm thanh thi ko có nên cũng hơi buồn, nếu như mà âm thanh thực của tiếng động cơ thi hay biết mấy.

GERarslUCEmhlvn

Hơn 100M, Được cái đồ họa đẹp quá nhưng con HD2 của em load còn lâu thì ko biết mấy con khác thì sao

ndg1010

Ram hết rồi à!

E cũng không rõ, hiện máy đang dùng Rom của bác Quang , bản mới nhất của bác ý, còn lại chưa cài gì nhiều, có mấy đoạn clip với mấy chục cái ảnh. Sao mà lại nhanh hết nhỉ.Trước khi chơi e cũng tắt hết các chươg trình khác rồi.

djtrungkien

E cũng không rõ, hiện máy đang dùng Rom của bác Quang , bản mới nhất của bác ý, còn lại chưa cài gì nhiều, có mấy đoạn clip với mấy chục cái ảnh. Sao mà lại nhanh hết nhỉ.Trước khi chơi e cũng tắt hết các chươg trình khác rồi.

Bản này lâu rồi có lỗi! Bạn hãy tải phiên bản khác trên dđ mà chơi!

Status
Không mở trả lời sau này.