• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need for Speed Undercover

azerty250776

EA Mobile đã tung ra game Need for Speed Undercover, Với một khả năng kiểm soát tối đa chú xế hộp của mình, NFSU sẽ biến giấc mơ về những pha rượt đuổi ngoạn mục và không tưởng như trong các nộ phim của Hollywood của những tín đồ sau chiếc vô lăng thành sự thật. Bên cạnh đó, việc bố trí các góc quay của camera cùng với hiệu ứng về hậu quả của những vụ đụng xe cũng sẽ được thể hiện một cách thật nhất để truyền tải một cái nhìn thật sự nghệ thuật về các cuộc đua nghẹt thở NFS.

Những cú lách thoát hiểm trong gang tấc, những vụ đụng xe nguy hiểm nhất trong lịch sử,… Tất cả sẽ được giải đáp trong cuộc đua của tử thần Need For Speed Undercover.

Trong NFSU bạn thể điều khiển đến 20 xế hộp có tên thế giới, nhanh nhất và hot bao gồm các loại xe Porsche Carrera GT và Lamborghini Gallardo. Kiếm điểm để tân trang lại xế hộp, nâng cấp xế hộp… Vượt qua nhiều màn gay cấn để được những nhiệm vụ bí mật.

dl:
Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?tjmhzezttrd

achille2k

Đang định lập topic thì đã có bác thông báo rồi game hot trông chờ đã lâu! :)

sonicdisto

Link vẫn ngon ,em vừa down về .Đúng món sở trường ^^ , game hay lắm

rancon

Có bác nào có link rap không? máy em dạo này tự dưng không xài được mediafile.

achille2k

Đau nhất khi chơi xong biết cô em xinh đẹp chơi mình he he! Nhưng mà cũng có đầy xe ngon!

gale_vn

Mình thấy trong Cydia (Sourse "HandHelp" có patch Car + Money)

Các bạn vào đó cài (làm theo hướng dẩn)

Cho 1 cách thỏa mái hơn hehe:D

DaiQuoc

Mình thấy trong Cydia (Sourse "HandHelp" có patch Car + Money)

Các bạn vào đó cài (làm theo hướng dẩn)

Cho 1 cách thỏa mái hơn hehe:D
Làm gì có cái như Pác nói vậy?mình search nhưng không thấy đâu cả!

kimnguyen9099

Bạn nào giúp mình với, mình nghe nói game này auto save, sao mỗi lần mình thoát ra khi vô chơi lại phải chơi từ đầu.

mlxx_1977

chạy phần drift khó quá:((, xe nó cứ quay mòng mòng, chạy lại các phần trước để cày tiền mua em Lamborghini Gallardo mà chỉ được có 2=>3 ngàn 1 vòng thì đến bao giờ mới đủ tiền mua nhỉ:-?, bác nào có bí quyết cày kéo gì ko chỉ giáo tí=D>(mình đã thử crack tiền và xe ở souce handheld nhưng toàn báo lỗi)

THINK

chạy phần drift khó quá:((, xe nó cứ quay mòng mòng, chạy lại các phần trước để cày tiền mua em Lamborghini Gallardo mà chỉ được có 2=>3 ngàn 1 vòng thì đến bao giờ mới đủ tiền mua nhỉ:-?, bác nào có bí quyết cày kéo gì ko chỉ giáo tí=D>(mình đã thử crack tiền và xe ở souce handheld nhưng toàn báo lỗi)

báo lỗi sao vậy bạn ,... mình XXXX thấy bình thường mà, còn drift thì dễ thôi :D,.. bạn đễ máy hơi nằm xuống đừng dựng đứng quá, mỗi lần đến ngã cua, bạn lắc xuống 1 cái về phía phải or trái là đc, rồi giữ thăng bằng cho xe đừng có xoay vòng :D, cố lên chơi càng lâu thì tay lái càng chắc:p

AnhTu

Super V.I.P
Mình đang chơi bản v1.1.28 không biết phải version mới ko nữa, dù sao cũng thanks.