• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need for Speed Undercover

troda83

Mình chơi qua hết càng vòng rùi, xe cũng mua hết luôn rồi, mình chia sẻ vài kinh nghiệm,
Cày tiền thì chơi Port Crescent - Highway Battle . Luc chưa hoàn thành nhiệm vụ (hết các vòng) thì thắng vòng này chỉ được $6250, nhưng chơi xong nhiệm vụ, quay lại đua thì được đến $25000 một trận thắng . Tha hồ mua xe mới về chơi
Cày style point thì mấy bác chơi circuit ở Harbor Race á , ráng đua về nhất từng Lap thì thắng trận cũng được khoảng 25.000 đến 40.000 point đó . Chúc thành công

Nou_Apple

Càng lạng lắch là tầm bậy rồi, phải cố đụng thật nhiều vào chướng ngại vật chứ nhất là mấy cái xe đi ngược chiều

Hic, tui chạy ván nào cũng cỡ 72.000 - 75.000 àh, ko hơn nổi !

mlxx_1977

Hic, tui chạy ván nào cũng cỡ 72.000 - 75.000 àh, ko hơn nổi !

bác choitoisang hướng dẫn bạn chuẩn luôn rồi đấy, cố gắng chạy tốc độ càng cao, đâm càng mạnh vào những chướng ngại vật càng được nhiều điểm, chú ý nhất là đâm thẳng và mạnh vào các xe ngược chiều sẽ được tối đa 5000 điểm, nếu bỏ sót 1 vài xe là khó vượt qua được 80.000 điểm để qua level này lắm, chúc bạn thành công=D>

topsongs

Mình chơi qua hết càng vòng rùi, xe cũng mua hết luôn rồi, mình chia sẻ vài kinh nghiệm,
Cày tiền thì chơi Port Crescent - Highway Battle . Luc chưa hoàn thành nhiệm vụ (hết các vòng) thì thắng vòng này chỉ được $6250, nhưng chơi xong nhiệm vụ, quay lại đua thì được đến $25000 một trận thắng . Tha hồ mua xe mới về chơi
Cày style point thì mấy bác chơi circuit ở Harbor Race á , ráng đua về nhất từng Lap thì thắng trận cũng được khoảng 25.000 đến 40.000 point đó . Chúc thành công

Bạn ơi mình có thấy tên bản đồ nào trong NFSU giống tên của bạn nói đâu
xin chỉ giáo

mlxx_1977

Bạn ơi mình có thấy tên bản đồ nào trong NFSU giống tên của bạn nói đâu
xin chỉ giáo

bạn chấm vào vòng tròn trên bản đồ để chọn phần chơi rồi nhìn bảng thông số của phần chơi đó ở góc trên bên phải là sẽ thấy rõ ngay những cái tên mà bạn troda83 đã liệt kê ngay mà

Chỉnh sửa cuối:

AnhTu

Super V.I.P
AI muốn có tiền mua xe hoặc độ xe thì vào HHVN down patch 5tr & 2 chiếc khủng hoảng nhất của game kìa hehe

sonicdisto

Đua đến phần drif khó quá , có bác nào có cách chơi hay ko ??? mãi ko qua được .

scott2712

drift hả
bác xoay nghiêng em iPhone thật nhanh xong rồi lại xoay ngang như cũ ngay lập tức
lúc ấy xế của bác sẽ bị trượt trên đường, sau đó thì từ từ chỉnh accelerometer sao cho drift được đoạn đường càg xa càg tốt, nhớ là xe càg nghiêng thì point càg nhiều nhé, nhưg cũg đừg đẻ nghiêng quá xế nó xoay vòng vòng lại mất point
em về nước rồi, chán qá, chắc dơn Asphalt 4 về chơi thôi :((

vskiet

lên cydia download bản hack tiền về thui. chơi xong màn drift rồi, không biết khi nào mới update bản mới nhỉ