• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nên chuyển tiền ủng hộ Miền Trung vào đâu ?

Nokialover

Các thành viên của CLB HP đã đồng ý chuyển số tiền của quỹ CLB HP ủng hộ đồng bào miền trung sau bão số 9 , để nó thật sự có ý nghĩa và đến đúng với người cần , mình muốn hỏi các bạn PDAVIET ở Đà nẵng , Quảng ngãi là cơ quan nào nhận tiền để mình chuyển khoản trực tiếp đến đó . Vì bọn mình đang định chuyển qua quỹ của các tờ báo lớn như Lao động , hoặc Thanh niên nhưng ngại qua quỹ của báo nó sẽ bị dàn trải .
Các bạn cho mình biết địa chỉ cụ thể sớm nhé . Xin cám ơn .

Vietvnn

Super V.I.P
Hiện tại quỹ của PDAViet ủng hộ đồng bào miền trung được chuyển vào báo Thanh Niên tại Đà Nẵng. các bạn HP có thể chuyển vào đó thôi ....... :D

nlprovietnam

Nếu các bạn CLB HP có điều kiện thì chọn một địa phương nào đó đi trực tiếp thì hay hơn. Còn nếu chuyển qua các tổ chức thì vừa dàn trải vừa không đúng theo ý muốn của mình cần ủng hộ.