• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nền tảng QT, các vấn đề liên quan tới apps QT dành cho symbian^3

vutaikt

Qt v4.7(401), Qt Webkit v4.08(0), Qt Mobility v1.2(0), Qt Components v1.0(1), QMl Viewer v1.00 cho symbian ^3/Anna/Belle ngày 4/9/2k11.

Có gì mới
: update qt 4.7.4 mới nhất và sửa các lỗi tồn tại của qt 4.7.3.

Cách cài đặt:
Tải về giải nén ra có 4 file đã signed các bạn chép vào thẻ nhớ và cài theo thứ tự 1234.Nhớ cài vào bộ nhớ máy C cho máy hoạt động ổn định nhé.
Bạn có thể ko cần cài qt viewer (số 4) cũg dc.

Chỉnh sửa cuối:

anhxike

password là gì vậy bạn, post link có đặt password thì sao ko gửi lên

anhxike

tại mình download cái trang đầu có pass. Sao máy mình chưa cài mà nó báo có rồi nhỉ

anhxike

vậy thì xoá dùm đi bạn :D, cần gì phải pm lại cho mắc công, người ta thắc mắc thì hỏi, cần gì phải nghiêm trọng nhỉ :D. khó tính vậy sống sao nổi nhỉ :D

bongna155

mình xài s60v5 cho hỏi mình cài bản cho bộ nhớ ít thì trong file đó có những gì và giúm dc gì cho máy

daoducvt12

Anh TAI oi. May e n500, da up belle thj co cai qt duoc k ah? Va cai ban qt nao thj tot nhat ah? Hjx. Thay anh TAI co mat nhjeu 4rum lam,ma gjo m0j co djp nho toi anh TAI tu van.hjhj. A th0ng cam,em onl djen thoaj nen ng.ngu teen chut nhA.Ttks a nhjeu.

hoangquocbinh

pro ơi sao tôi tải cả bản 4.73 va 4.74 máy điều báo là thiếu qt va k thể cài đặt ah