• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Neo của tôi bị sao nhỉ!

Status
Không mở trả lời sau này.

khucquanhanh

Xin các bác chỉ giáo giúp tôi với!
Không hiểu sao khi con Neo của tôi up rom xong vào wifi vẫn tốt
nhưng chi cần reset lại là không vào được wifi nữa?
Tôi đã up lại mấy lần rồi nhưng vẫn như thế, đau đầu quá! xin các bác chỉ giáo giùm.
Với lại dạo này pin kém quá! ngày nào cũng phải xạc, tôi tưởng hỏng pin nên đã mua pin khác nhưng cũng thế, chán thật.
Tôi đang sử dụng bản rom tiếng việt: 6.1
Cảm ơn và mong sự chỉ giúp của các bác sớm!

cantho

Bạn thử up bản rom khác xem sao,có khi bản rom đó bị lỗi phần wifi :-?? ,bạn phải up bản khác để so sánh nó mới được ,bạn làm đi có gì tính tiếp hen bạn

tranhoan06

Chính xác là do Rom rùi Bạn ah. Bạn đang dùng Rom 6.1 Tiếng Việt của soft4.net phải ko?, bản Rom này vẫn đang là beta mà Bạn chữa fix hết lỗi đâu,mình cũng đã up bản Rom này nhưng khi dùng thấy nhiều lỗi quá nên up lại 5b cross rùi. Nếu bạn muốn dùng Tiếng Việt thì hãy dùng VietLip của pdaviet đi cũng là bản beta nhưng cài đặt đơn giản. đang cho đăng ký Key đó (free):p

CongNam

Trường hợp của bạn sao gần giống tôi vậy, Neo của tôi từ khi up lên wm6 thì đến bây giờ wifi chết luôn không vào được, tôi đã up 5,6 bản rồi nhưng vẫn thế, chán quá các bác ơi.

Status
Không mở trả lời sau này.