• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Neon Lite by boy_online01

boy_online01

Ai muốn có thêm icon thì viết UID và tên phần mềm lên diễn đàn hoặc wapsite của mình (khuyến khích viết trên wap-site của mình :D)

Cách vào blogspot khi bị nhà mạng chặn: Đổi IP thành 4.2.2.3 và 4.2.2.4
Vào bằng điện thoại thì vô tư.

More Information And Download Here

ganang1234

theme đẹp lắm a=D>=D>=D> ai down rồi up hộ mình xin link khác với,vào blog ko được mặc dù đã đổi ip như a Boy nói!

Dragon459

Manager
Sao k sửa lại phím dialler cho nó đồng bộ với belle bar luôn boy :-?

Dragon459

Manager
Em thay rồi nhưng nó ko hiện. Dialler keypad indication thì phải.

Đúng nó rồi mà. Sao lại k được nhỉ ? :-?
============
vừa bung ra xem thử thì chưa thay đâu boy ạ. :p
==============
Tiện bung và tiện đang mở AI fix luôn hộ boy đây.
Đã thêm hiệu ứng neon cho đồng bộ nhưng chưa test nhá. Bạn nào xài thì check thử xem nhé:p
https://www.box.com/s/c0b125491ac42f9c420d

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

Sau khi cài xong cái bác fix em kết luận: Ko thể thêm hiệu ứng cho cái nút này :D. Thực tế là xem trên AI hay Inkscape nó vẫn có viền xanh nhưng cho vào điện thoại thì chỉ thấy màu trắng.
Hay tại máy em nó thế nhỉ?

ace_hp7

Active Member
nó nthe đấy bạn ạ ,lúc trc cũng đổ màu tóe loe cho nó nhưng mà nó k hiển thị

Dragon459

Manager
Sau khi cài xong cái bác fix em kết luận: Ko thể thêm hiệu ứng cho cái nút này :D. Thực tế là xem trên AI hay Inkscape nó vẫn có viền xanh nhưng cho vào điện thoại thì chỉ thấy màu trắng.
Hay tại máy em nó thế nhỉ?

chết.Quên mất 1 điều. Thằng này còn phụ thuộc vào màu sắc mà theme quy định cho nó nữa chứ k phụ thuộc hoàn toàn vào bản thân nó. :p
Nhắc lại mới nhớ trước ở topic anna dragon red 2012 cũng bê nguyên entry con trồng đưa vào nhưng cuối cùng nó chỉ thành 1 màu trắng hết.
Hồi đó bó tay k biết thế nào luôn. giờ cũng vấn bó tay vì con rồng đó nhiều màu quá. K thể quy định tất cả màu cho nó được khi mà chỉ được lựa chọn 1 màu duy nhất 8-|

missthuha

Hic cái themes này đẹp wá nhưng thiếu nhiều icon wa ak! Như opera mini(net) isms,jastaskman,qicnet...hic nhiu wa mak hok co udi đểnhờ anh boy júo hihi

boy_online01

Hic cái themes này đẹp wá nhưng thiếu nhiều icon wa ak! Như opera mini(net) isms,jastaskman,qicnet...hic nhiu wa mak hok co udi đểnhờ anh boy júo hihi

Cứ viết hết tên pm ra đi, mấy cái đó mình ko dùng nhưng có file cài.

missthuha

tên pm nek anh: isms,opera.mini.net,mif,sis editor,rt editor,uc browse,ttpod,blutooh receiver,hình ảnh?,quicknet,safe mangan,handypant,video?,music stopper,mykeylock,s-clear,rompacher,(bộ nhớ,khoá(cook cfw))jastaskman,mobiler clear,python,autohangup,google maps,bàn fím du,4shared,Accel Switch,killme! hi tạm thời là vậy nhé anh boy hihi là vầy tha hồ mệt đứt hơi hihi

boy_online01

s-clear
mif???
blutooh receiver
(bộ nhớ,khoá(cook cfw))??
autohangup
mobiler clear
4shared
video
uc browse
hình ảnh
mykeylock

^
Làm xong icon rồi nhưng mấy cái trên mình ko có UID.

missthuha

hic uid nek anh: 0xe0000329 bluetooh receiver,0x2002c577 uc browser,0xa00086eb mobile clear,mykeylock 0x2003874b,hình ảnh 0x200104e4,video 0x200211fa,miff mangar 0x7a44b1ea,4shared 0x2003016c,bộ nhớ 0xa0003c64 ,khoá máy 0xe0003eaf,auto hangup 0xa0000e9b,s-clear 0xeaf7df73,Ứng dụng: Boldbeast RecorderUID:0x20044d76