• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Neon Pro - icon Anna blue - Phong cách nhẹ nhàng đơn giản đẹp ^^!

NTiolanDatluu

Neon Pro - icon Anna blue - Phong cách nhẹ nhàng đơn giản đẹp

Chỉnh sửa cuối:

vantruong075

Mình rất thich theme này, cool lắm, những theme anna khác mình cài ko có icon cho i-sms, bản này có

LoiPT

thank nha. đúng thể loại mình thích. theme tối và xanh

qu2ngios

rất đẹp,nhất là cái màu xanh của nó; nhưng mình thích nền là đen hẳn hơn,thank for share :)

mai_tien_dat_251

bác nào có phần mềm thay đổi icon cho theme dễ dùng thì cho em xin với, có cả hướng dẫn chi tiết nữa thì càng tốt. thank các bác trước nhé! hi nhé! hi

Ntv_79

bác nào có phần mềm thay đổi icon cho theme dễ dùng thì cho em xin với, có cả hướng dẫn chi tiết nữa thì càng tốt. thank các bác trước nhé! hi nhé! hi
Có các topic hướng dẫn cụ thể rồi mà! Thay từng icon riêng lẻ thì xem trên Chú ý ấy! Còn đổi cả bộ icon từ theme nọ sang theme kia thì cũng có bản mới nhất rồi! Chịu khó tìm và xem đi! Thành viên cấp 5 cơ mà!

mai_tien_dat_251

vậy bác nào có bộ tất cả các icon pack về S^3, anna thì cho em xin đi! tìm google mãi mới thấy nhưng lại không down được hoặc bị xoá rồi!

boy_online01

Mình thấy theme này cũng bình thường mà. Có cả bản màu cam nữa, tên là Orange Pro.
P/S: Một topic - một theme.

Dragon459

Manager
Mình thấy theme này cũng bình thường mà. Có cả bản màu cam nữa, tên là Orange Pro.
P/S: Một topic - một theme.
Chuẩn luôn.theme bình thường.k có gì đặc biệt.thậm chí với mình là xấu.và 1 điều chắc chắn là k full icon.hố hố.cái này ai dám phản đối.:))

NTiolanDatluu

Chuẩn luôn.theme bình thường.k có gì đặc biệt.thậm chí với mình là xấu.và 1 điều chắc chắn là k full icon.hố hố.cái này ai dám phản đối.:))

tuỳ cảm nhận mỗi ng, miễn bàn luận nhiều nhé! :ar!