• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NetQin V2.4 AntiVirut Mobile Phần Mền Duyệt Virut Free-Update Qua GPRS

thusinhbuon

Cám ơn bạn nha không hiểu sao bây giờ nó lại cài được rồi!:):)

lời khuyên chân thành ! muốn cảm ơn ai ở diễn đàn thì chỉ cần ấn nút thank thôi ! đừng post lung tung các mod xóa đấ=D>y

JuRay-Duan

minh ko upded qua gprs. minh cai xong roi cho diet luon nhung cu diet xong roi no lai hien cai bieu tuong nhu la van con vi rut ko sao diet het noi?

Nếu biết chắc chắn là có virus thì nên fomat cả máy lẫn thẻ đi cho nó an toàn,. chứ những phần mềm quét virus trên mobile thường kô có hiệu quả cho lắm,. lời khuyên chân thành đó,.

hunterviet

Well-Known Member
minh ko upded qua gprs. minh cai xong roi cho diet luon nhung cu diet xong roi no lai hien cai bieu tuong nhu la van con vi rut ko sao diet het noi?

Nếu cài nhiều quá lên làm 1 bản sao lưu, để khi nào bị virus ta format còn backup lại được thay bằng phải cài lại hàng tá game và pm

lucky_luong

Nguyên văn bởi playme
minh ko upded qua gprs. minh cai xong roi cho diet luon nhung cu diet xong roi no lai hien cai bieu tuong nhu la van con vi rut ko sao diet het noi...

Bạn nên update data qua GPRS vì khi đó chương trình sẽ bắt được nhiều hơn. Khi mình mới cài cũng vậy ko update thì bắt được 2 con. Sau đó update lên và quét lại thì bắt được thêm 4 con. Từ đó về sau thì quét nhưng không phát hiện virut nữa.