• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Network Acc 1.60.Full-Tăng tốc GPRS,3G...

tuyetha

Sao em cai tren con n7610 vao phan tang toc la bi out ngay hinh nhu 7610 ko dung duoc ha? Anh em online tren dt ko vjet dc tjeng viet co dau phan men unikey moj bi hong.Thong cam cho em

Cái này có lẽ do bạn chạy nhiều chương trình ẩn nên ram hết chỗ trống,ram của 7610 rất ít,bạn thoát bớt những pm ẩn đi xem,nó là file .jar nên sử dụng được trên nhiều laọi máy mà...

tuyetha

Em đang xài x plore. Down ve thi thay link nhưng không biết đọc link trong tệp vừa tải về

Ba down về xong giải nén,và mở tệp .txt bằng x-plore,sau đó bôi đen đường link và copy - past vào trình duyệt web và tải về thôi

Whinny

@piore: bạn di chuyển con trỏ đến file txt vừa tải về ấn phím 8,copy link rùi dán vào web va tải thui ;;)

piore

Em down dc rồi nhưng không biết mở thế nào hình như đã dc cai dat. Ai biêt chỉ dùm

DreamLand

Em down dc rồi nhưng không biết mở thế nào hình như đã dc cai dat. Ai biêt chỉ dùm
Bạn cài vào máy như những ứng dụng java khác ý .
Vào cài đặt và sử dụng bình thường !

piore

Em vào rùi. Ko bít mở úng dung thế nào. Trông nó như đã đc cài đặt

leminhhai111

Trời em cài dc hay chưa mà em cũng kg biết nửa? Em có thấy có icon của nó kg vậy? Nếu kg thấy icon nào mới thì tức là chưa cài dc. Em có sài x-plore kg? Nếu có em dùng nó em đi đến tập tin vừa tải về dc > tập tin > chọn mở với hệ thống rồi cài đặt bình thường như những file khác. chúc em thành công

Chỉnh sửa cuối: