• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nếu bạn tìm người yêu, bạn sẽ tìm ở đâu?

Nếu bạn tìm người yêu, bạn sẽ tìm ở đâu?

• Total voters
    65

AnhTu

Super V.I.P
Mỗi người đều sẽ có những phút giây bị "tiếng sét ái tình" quýnh trúng, hoặc "hên hơn 1 chút" thì bị trúng miểng, nhưng quan trọng, bạn sẽ thường "tìm bạn gái, người yêu" ở nơi nào mà theo bạn sẽ có nhiều kỷ niệm nhất?
Mỗi người đều có quyền post bài, nhưng mong các bạn hãy "ngưng" spam, đừng nên làm loãng chủ đề dù đây là box 8, nơi tự do ngôn luận, hãy tự kiềm chế để mỗi người đều ước muốn 1 kỷ niệm đẹp.
Cám ơn tất cả các bạn đã đọc & tham gia trả lời.
Mong các Mod. tương lai của box 8 bỏ qua :D và chăm chút topic dùm nha :)

thanhtungsx

Em bị tiếng sét ái tình đánh trúng nè anh ! Công nhận thèng Cupid bắn cung tên hay thật ! Thế anh với chị nhà quen nhau thế nào ạ ?

ahojmimi

không thể biết trước điều gì. gặp đâu yêu đó, chỗ nào cũng được.:D

AnhTu

Super V.I.P
Em bị tiếng sét ái tình đánh trúng nè anh ! Công nhận thèng Cupid bắn cung tên hay thật ! Thế anh với chị nhà quen nhau thế nào ạ ?

Câu hỏi hay, mình quen được thông qua đi offline :D

saodoingoi142

Moderator
Tình yêu đích thực của mình đc tìm thấy trong 1 lần tai nạn Lao động và nằm ở bệnh viện!!!hic ;;) Dài lắm vài bữa nữa rãnh rỗi mình sẽ kể cho anh em nghe sau ha!!! :p

vuongtrungduong

1 lần đi ăn bánh đa bưng tô thập cẩm ụp hết lên người em ấy =)) lúc đó lườm mình cháy mặt, ai dè...^^

AnhTu

Super V.I.P
Ku DL vote vào "tự post bài đưa ý kiến" mà sao chưa thấy trả lời, muốn bị chém á >:)
Cũng có nhiều người post bài mà chưa vote đó nha...
Biết là bị "bắn", nhưng bị trúng chỗ nào, và cũng chưa nói là trúng với em nào, đâu phải ai cũng bị bắn 1 chiều, khai mau.

ecuem

bọn này spam bài ghê quá.đã nói là chủ đề về tình iu.toàn đi mổ xẻ chuyện ng khác thế.Cho nên,nếu có truyện tình nào hay của mấy bác.các bác kể em nghe với.E còn chưa có mảnh tình nào vắt vai đây nè...hik:(

tranngocletuan

Active Member
nếu mình chưa có người yêu ? mình sẽ tìm ? nhưng mình ko nhớ là mình đã tìm ở những đâu ?=))

Yêu là do duyên số, mình nghĩ cố đi tìm cũng chẳng thấy. Duyên đến rồi sẽ tự nhiên gặp thôi.

Khoaaa

Do mình chứ ko có duyên số nào hết ah. Ko biết cưa cẩm tán tỉnh thì ko có t.y, trừ phi mình wá đẹp trai hay em đó tự lao vào mình thôi

DreamLand

Tìm ở "nơi thuộc về nỗi nhớ" :)

Và một nơi xa hơn, trong giấc mơ

Nghe nhảm quá không ?!

ninhhot

Nếu mà tim người yêu m sẽ tìm thật xa nhà.ở gần nhà miếng chưa dc nhưng tiếng thì...01 lần vấp gã là 01 lần kinh nghiệm