• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ New ] Angry Birds Rio v1.0 - Symbian^3 - N8, C7, C6-01, E7

foxcracking

Game này thì khỏi cần giới thiệu nữa nhé các bác. Phiên bản RIO mới toanh. Phá đảo tiếp thôi nào..... ;;)

[video=youtube;HzSNaUvmaOc]http://www.youtube.com/watch?v=HzSNaUvmaOc&feature=player_embedded[/video]

Tải về tại đây !

Chú ý: Cần phải sign trước khi cài hoặc máy đã hack

* Update bản đã signed tại đây. Chỉ cần down về và cài đặt thôi nhé. \-/

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Phiên bản này chơi thấy hào hứng hơn các phiên bản trước.Đã chơi trên IPhone,Android nhưng chưa chơi trên Sym,không biết có mượt hơn không nhỉ :D

angchangcanthi

sao chỉ chơi được có 2 round đầu tiên thui, còn 4 cái round nữa, phải chờ tới tháng 5 mới ra tiếp hả bạn?

foxcracking

sao chỉ chơi được có 2 round đầu tiên thui, còn 4 cái round nữa, phải chờ tới tháng 5 mới ra tiếp hả bạn?
Đúng rùi, tháng 05 sẽ có bản update để chơi round tiếp theo
làm sao để chơi được 4 vòng sau các bạn

Bạn xem trong game đó. Các round tiếp theo thì đúng ngày đúng tháng sẽ được update cho người dùng như trong lộ trình đã thông báo.... hy vọng là thế chứ mình cũng ko biết chắc. hì hì