• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ATOM & ATOM PURE CE OS 5.2.23009 BUILD 23009.5.3.0

Khoa_ha

ATOM & ATOM PURE ROM WM6.5

CE OS 5.2.23009 Build 23009.5.3.0 Khoa_Ha

Thông tin - ROM Information:

CE OS 5.2.23009 Build 23009.5.3.0 KHOA_HA
Pagepool: 6M
Bản ROM này được port từ Kitchen ROM mới nhất của WM6.5

New TouchFlo 2D Diapad(new version)
UCWEB(new)
Khoa's Titanium(new)
Calculator Pro(new)
S2P (new)
And New Start Icon, Theme, IE6, remove titanium weather....

Hình minh hoạ - Illustrative Images:

Link Download:

http://www.mediafire.com/download.php?jmmjl32mix0

Lưu ý

* Update ROM với opption All hoặc OS+ExtendedRom
Đây là bản rom gần như là cuối cùng của mình cho Atom vì 2 tuần nữa mình có em bé rồi nên chắc sẽ không còn nhiều thời gian để làm ROM được nhưng khi có thời gian mình sẽ vẫn tiếp tục để pt ROM cho anh em. Chúc mọi người vui vẻ nhé

Chỉnh sửa cuối:

thanh_s90

một lần nữa cảm ơn Khoa_hà cố gắng hết mình cho anh em chơi atom .
cảm ơn bác nhiều!chúc mừng bác có em bé

thanh_s90

tôi xin hỏi các bác .Máy của tui up bản này cảm giác nhanh hết pin hơn , các bác có thấy thế không ? :-?

TheZeus9x

Trời ơy tuyệt kú họ nhà mèo. Cảm ơn bác Khoa đã không wản ngại đường xá xa xôi làm cho anh em Fan ruột Atom bản này. HOk bik nói j hơn xin chúc bác và gia đình mạnh khỏe và gặp nhìu may mắn

Atomo2

Thanx! đang download rồi up thử-tưởng rằng không bao giờ có Rom cho Atom nữa-kể từ khi SonBlack giã từ vũ khí với Atom. Thế nhưng Khoa_Ha đã làm anh em nức lòng với Rom WM6.5-và rồi Rom mới vẫn cứ được build đều đều. Hoan nghênh Khoa_Ha. (Chúc em bé của bác khỏe mạnh để bác còn có thời gian đem lại đam mê cho anh em-cứ lo cho gia đình trước nhá)

Roykeane2211

Bác nào có ResetManagement cho WM6.5 cho em xin với, để sang sớm em nó tự reset cho mình sảng khoái vọc. em xin cám ơn :p