• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[NEW] ATOM / ATOM PURE ROM WM6.5 CE OS 21210 BUILD 21210 BY KHOA HA

THCN

Posted via Mobile Devicecho mình hỏi tí, ban nay khác gì với bản trước vậy các bạn?

Khoa_ha

Posted via Mobile Devicecho mình hỏi tí, ban nay khác gì với bản trước vậy các bạn?

Bản này về cơ bản giao diện giống bản trước mình sửa lỗi khi tap vào biểu tượng pin và đồng hồ trên thanh taskbar và nó là core và build mới.

Khoa_ha

ông thanhbinh123 ơi 10 giờ mới có bản sửa lỗi tôi chờ bản sửa lỗi

Mình đang test nên chắc tầm 10h sẽ có bản mới và bản này lấy core mới 21501 là bản chính thức đầu tiên của bọn Microsoft nên chắc sẽ chạy ổn định hơn. về cơ bản giao diện không khác mình chỉ nâng cấp core là chính

THCN

thank bác Khoa Hà nhiều nhe, bản trước xài đã rất OK,hồi hộp chờ đợi bản này xem sao!

Tomsk_hp

anh KHoa_Ha oi!!! Em đã upRom 6.5 của anh, nhưng vừa mới thử kết nối Bluetooth-GPS thì lại không dùng được. Trong máy báo đã connected, nhưng khi mở bản đồ thì lại báo không tìm thấy thiết bị GPS ngoài. Có cách nào giải quyết vụ này thì bày em với nha. Thanks anh !!!

myangel1292004

Mình cũng dùng tai nghe báo connected nhưng vẫn không nghe được, hix hổng biết tại sao, loay hoay cả nghày vẫn không có cách nài kết nối cả

Khoa_ha

Mình cũng dùng tai nghe báo connected nhưng vẫn không nghe được, hix hổng biết tại sao, loay hoay cả nghày vẫn không có cách nài kết nối cả

Đã có bản build mới 21501 các bạn có thể dùng thử được rồi

boeing

Đã có bản build mới 21501 các bạn có thể dùng thử được rồi

Thanks bạn nhiều vì 1 bản ROM mới cho Atom.
Mà bản mới đã upload chưa vậy ban, mình thấy thế này mà :)
PHP:
[I]Sửa bởi Sonblack : Hôm qua lúc 02:29 PM. [/I]

myangel1292004

Mình đã thử tai nghe bluetooth rồi, chỉ có chức năng gọi và nghe điện thoại thì được còn chức năng nghe nhạc thì không được, cái này thì bản 6.1 của Sơn Black vẫn dùng OK (khi mở nhạc thì sẽ nghe nhạc và khi có người gọi đến hoặc mình gọi đi thì sẽ tự động chuyển sang chắc năng thoại bình thường). Khoa Hà xem thử giúp với nha, thanks