• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New - Custom Firmware cho N79 NEW Mod by me V2

TrieuNhan

Đang làm 1 bản CFW cho con N79 này :-?, đã thay thế icon hệ thống sang Icon symbian^3 N8 :p . Full mod >:)
Show hàng trước nè :D

TrieuNhan

Đang chuẩn bị cho ra lò bản Cook máy N79 RM-348 ver 32.001 :)), Hầu hết vẫn giữ nguyên bản của fw gốc Nokia sản xuất >:). Chỉ thêm 1 số mod cơ bản và xóa những ngôn ngữ thừa chỉ để lại 2 ngôn ngữ chính là EnglishViệt Nam đặc biệt thay thế icon hệ thống sang Icon Symbian^3 N8 Full tuyệt đẹp =))

Chỉnh sửa cuối:

night825

Member
Lâu rồi không dung N79 nên không vào diễn đàn.
Bạn TriêuNhan giống mình.sau khi add tiếng việt cho fw của bên TQ cũng không lên :))
Hiện ban có bộ CFW nào mới không có thể gởi cho mình.Lâu lâu đổi gió N79 chơi :))
nick yahoo của mình t.tr_23@yahoo.com

night825

Member
Cho mình hỏi cái.Các Mod Chinh sửa cua Voibietbay bạn có Add vào không.Minh dùng một thời gian của voibietbay thấy rất tốt :))
AH sao mình tìm hoài không thấy link down vậy bạn ???????????

Chỉnh sửa cuối:

TrieuNhan

Cho mình hỏi cái.Các Mod Chinh sửa cua Voibietbay bạn có Add vào không.Minh dùng một thời gian của voibietbay thấy rất tốt :))
AH sao mình tìm hoài không thấy link down vậy bạn ???????????

Tôi chỉ thêm 1 số MOD cơ bản thôi :D, còn lại chưa có gì hết . Chủ yếu Tôi chỉ thay icon hệ thống sang icon ovi hay icon symbian^3 cho nó đẹp ;). Vì icon mặc định của Nokia nó xấu mù .

hoaigiangtran

ko hiểu sao mình flash fw of bạn thấy rất ok chạy nhanh, nhưng thỉnh thoảng vào folder máy lại rung 1 cái là sao nhỉ :D