• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW DESIRE Radio 32.44.00.32u_5.09.05.30_2 _ 23/08/2010

ducthang

theo cảm nhận của mình dùng từ sáng tới bây giờ là rất ok nghe gọi dõ sóng không chập chờn đáng để up.

tunguyentrong

cũng đang tét cái này.
nghe vài cuộc gọi nhận thấy sóng sánh khá hơn chút ( nhà mình chuyên mất mạng vina , môi trường tét tốt )

ninhnd

cái này tốt đấy các bạn ah, mình đã test thử, nói chung là pin dùng ok phết
ai chưa up thì nên thử

ducvhq

Mình up Radio mới này được 02 ngày rồi, nói chung ổn định không hiện tượng "no services" nhưng hai bản trước. Về thời lượng pin thì như nhau thôi, ổn định là tốt rồi.

commander_HTC

mình up thử dùng thì thấy lỗi báo vùng trong weather, ở HN mà rất nhiều địa điểm nó lại chạy vào tận HCM ;)), haizzzzzzzzzzzzzzzz
đã cài lại radio cũ để check lại

Chỉnh sửa cuối:

ninhnd

mình up thử dùng thì thấy lỗi báo vùng trong weather, ở HN mà rất nhiều địa điểm nó lại chạy vào tận HCM ;)), haizzzzzzzzzzzzzzzz
đã cài lại radio cũ để check lại

ặc, sao lại thế. mình ở HP thấy báo ngon mà

commander_HTC

ặc, sao lại thế. mình ở HP thấy báo ngon mà

uhm, không giải thích được, nhưng đã check, cả ngày đến h, widget weather không báo lộn địa điễm nữa đối với radio cũ (bản 5.09.00.20)

paraxetamol

Xài dc 2 ngày thấy được, cái sóng thấy cũng ko cải thiện được mấy so với bản .20, lâu lâu vẫn thấy hok còn cây nào, pin có ổn hơn.

bilavx

mình update OTA lên 2.2, move tất cả các soft lên thẻ đều được. HB 0.92 . Vậy làm sao up radio mới vậy các bạn, chứ radio cũ có tình trạng no service hoài.

commander_HTC

mình update OTA lên 2.2, move tất cả các soft lên thẻ đều được. HB 0.92 . Vậy làm sao up radio mới vậy các bạn, chứ radio cũ có tình trạng no service hoài.

không còn cách nào ngoài cách hạ HB xuống ver 0.80, và up ROM cook đâu bạn ạ.

ninhnd

up radio thì có khác gì up rom đâu các bạn, mới dùng thì nên chịu khó đọc các bài viết trước trên 4rum tức khắc sẽ ko phải đặt câu hỏi làm gì
nếu khó hiểu quá thì hãy hỏi chứ những vẫn đề này nói nhiều lần quá đâm ra gây ức chế cho mọi người mà ko trả lời thì lại bảo chảnh
mong các bạn mới dùng chú ý một chút nha