• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New firmware N96 v20.050

Status
Không mở trả lời sau này.

caongan49

n96 fw mới này ko down chương trình trực tiếp từ pda dc.nó down nhưng down file attrachment.php j ah.mình thữ rất nhìu rùi.còn mấy link media,hay rap j đó thj down vô tư.hjx

Chỉnh sửa cuối:

caongan49

Cài cái này vào rồi thử lại xem sao: http://www.mediafire.com/?mmuzt3tzwhz

chương trình này là chương trình nghe nhạc xem fim mà a?e down về mà khi cài vô máy nó báo là ko cài dc fần mềm này đã có sẵn,mà máy e mơi 4fat có cài j đâu.fw trước đây down trực tiêp từ pda dc mà hem bít do máy e hay do fw nữa jờ down hem dc.bấm vào file cần down nó ko down file đó mà down file attrachment.php j ah.có ai bị jống mình hem!

tuankien_on

em thấy sai lầm khi up lên bản FW mới (20.050) thấy chán chết , bít thế này thà đừng up lên giờ thấy tiếc . không bao giờ em up nữa . :(

caongan49

em thấy sai lầm khi up lên bản FW mới (20.050) thấy chán chết , bít thế này thà đừng up lên giờ thấy tiếc . không bao giờ em up nữa . :(

sai lầm chỗ nào vậy bạn,mình thấy fw chạy mượt hơn,chương trình chạy nhanh hơn,giao diện cũng rõ nét đep hơn.lại thêm dc cái slide,xem dc tv...nói chung dc hơn fw cũ chỉ có cái down load chương trình chưa hiu nguyên nhân vì seo hết.hi vọng a kojiro giúp dc.hj

mattomo

sai lầm chỗ nào vậy bạn,mình thấy fw chạy mượt hơn,chương trình chạy nhanh hơn,giao diện cũng rõ nét đep hơn.lại thêm dc cái slide,xem dc tv...nói chung dc hơn fw cũ chỉ có cái down load chương trình chưa hiu nguyên nhân vì seo hết.hi vọng a kojiro giúp dc.hj

bạn còn thiếu 1 phần quan trọng nhất là: FW mới V20.050 này chạy đỡ hao pin hơn đấy........=D>=D>Và có cả hack được nữa ......

mattomo

vua up thu fw 20, coi dc 4 kenh tv mien fi vtcs,vtc1,itv, va vtv1 .hjx may e up wen lay code tieng viet , dang online = mobi ma ko co tieng viet.mod dung xoa bai e.thank

Bây giờ bạn mới coi được 4 kenh tv mien fi á ,mình coi được từ bản 12.043 mà .......;)

caongan49

Bây giờ bạn mới coi được 4 kenh tv mien fi á ,mình coi được từ bản 12.043 mà .......;)

uh.jờ mới coi dc ! Mà máy bạn có gặp vấn đề jống mình trong khi down load ko?vừa vào trang mp3.zing.vn down nhạc fw củ mình down bài nào nó hiện tên bài đó vd down bài hát buồn về thì tên của nó trong thư mục download vẫn là buồn,còn giờ down về nó ko hiện tên đỗi thành 1 dòng loạn xạ vd df6978493dawgmg... Ai bít khắc fục júp e.

duchieu305

Cho e hỏi cái :|
E dùng chương trình nokia Software update để up bản 20.043 nhưng khi đown về xong đến chỗ cập nhật phần mềm thì bị dừng. e Tháo pin ra lắp lại để update lại thì ko bật máy lên được nữa :((. Ai giúp e cái :((

caongan49

Cho e hỏi cái :|
E dùng chương trình nokia Software update để up bản 20.043 nhưng khi đown về xong đến chỗ cập nhật phần mềm thì bị dừng. e Tháo pin ra lắp lại để update lại thì ko bật máy lên được nữa :((. Ai giúp e cái :((

bạn đến chổ nó bắt đợi 15' j đó fải ko?nếu như nó hiện cái bảng rely ra thì theo mình biết t1 bạn tháo cáp sau đó tháo pin ra lắp vào lại bấm nguồn 1 giây rồi cắm cáp vô bấm rely lại là ok.nguyên nhân là do nsu nó xung đột với pc suite ah.tại bạn nói ko rõ,mình ko biết bạn bị j hêt.nếu ko fải thì hi vọng những ai găp lỗi tương tự mà biết cách khằc fục

duchieu305

Uhm mình đến chỗ cập nhật phần mềm 15' đó. RỒi làm y hệt như bước bạn bảo,chính xác là nó bảo :|. Rồi cắm USB lại,lắp Pin vào và cuối cùng ko bật máy được nữa. nó chỉ sáng ở nút bấm chính giữa :|. Cắm USB cũng ko nhận,làm cách nào bgiờ? Có cách nào reset lại máy để bật được máy ko ? hay là phải đi bảo hành :|

caongan49

bật máy nó ko lên đâu bạn đừng thoát chương trình nhe.cắm cáp vô bấm rely tiếp rồi để nó chạy tiếp up xog tự động máy mở nguồn lên ah.còn nếu bạn cắm cáp vô mà thoát chương trình thì xem như dead fone lun yoy.cách đây 2 ngày mình cũng bị vậy đang up jữa chừng cúp điện dead fone.bạn vào s60v3 thảo luận kinh nghiệm,top chú ý hướng dẫn chi tiết sử dung Jaf ah.xem fần up fw chế độ dead fone.

cless2010

giờ sao đây mấy anh em cũng tới cái chỗ kêu đợi 15 phút thì bỗng nhiên điện thoại lại ngắt kết nối pc SUITE cũng hên em khởi dộng lại PC máy còn lên được chứ không chắc dead we'
mấy anh xin giúp em cách nào an toàn nhất không bị out ra nửa chừng xin thank nhìu
đang xài N96 muốn up FW mới

caongan49

giờ sao đây mấy anh em cũng tới cái chỗ kêu đợi 15 phút thì bỗng nhiên điện thoại lại ngắt kết nối pc SUITE cũng hên em khởi dộng lại PC máy còn lên được chứ không chắc dead we'
mấy anh xin giúp em cách nào an toàn nhất không bị out ra nửa chừng xin thank nhìu
đang xài N96 muốn up FW mới

ác.ngắt kết nối thì kệ nó,bạn đễ nguyên cho nó chạy đj.mà up fw = nsu mình thấy cũng nguy hiễm lém ah.bạn vào top tìm mấy bài up = jaf hay phonixt j đó dj

thai_pr0

v12.043 van xem dc tv bjnh thu0ng day' chu'.nhung len v20 dung thĩ' h0n thiet.cạ' ra sau ba0 ji0 chang? t0t h0n cạ' tru0c'

tuankien_on

thì em bít là hơn nhưng không khả quan lắm ! ở hải phòng truyền hình KTS hỏng lâu rùi làm em mất toi mỗi tháng 120k :((

Status
Không mở trả lời sau này.