• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New frames for P990i camera!!!

ngkhanhhoang

Hi all,

Nếu bạn hài lòng với chất lượng hình được mod camera bởi dongxanh thì hãy thử những tấm hình mình chụp được với những khung hình hoàn toàn mới giúp cho bức hình của bạn thú vị hơn.

Screen shots:

Link down: http://www.4shared.com/file/70522340/bd11fa69/framesforP990icamera.html

Down về giải nén sau đó chép vào: C:/photo/frames

Let's enjoy!!!:D (dùng cho tất cả các máy UIQ3 nhé)

Chỉnh sửa cuối:

at007

thank,ảnh ngộ nghĩnh lắm,để mình chụp cho mấy đứa cháu vài kiểu...hiihi

shadow141206

Nhưng... còn độ phân giải của mấy tấm hình thì sao ??? Chắc bị giảm xuống VGA nhỉ !!! Còn... Nếu dùng CT photo editor của máy thì sao nhỉ ? Mình thấy trong đó có chỗ chỉnh độ phân giải cho tấm hình khi xuất ra mà !!!

quatban

Sao cái P1i của em sau khi mod ok rồi, làm theo chỉ dẫn của bác chép vào C:\photo\frames, nhưng lúc chụp hình nó không cho chọn Frame trong settings? Giúp với!!!

Caohieu88

Sao cái P1i của em sau khi mod ok rồi, làm theo chỉ dẫn của bác chép vào C:\photo\frames, nhưng lúc chụp hình nó không cho chọn Frame trong settings? Giúp với!!!

Bạn đã thử restart lại máy chưa?

thanhtamlx

To: Ngkhanhhoang
đã chép đúng đường dẫn (C:/photo/frames) khởi động lại máy, vào ở chế độ chụp hình vào mục chọn Frame nhưng không thấy chỉ thấy Frame mặc định theo máy thôi?:-??

calvinklein87

các bạn làm như zay nhe: ban mở foder chua fram mới tải về mở bằng filemanager của máy đó đừng thèm dùng pm nào hết..sau đó copy frame đó trở lại bộ nhớ máy..thấy khung picture mở ra thấy klhung frame rồi copy vào khởi động lại va ok mình đã làm thế