• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New radio 12.65.60.29_26.14.04.28 from DHD 3.12.405.1 GB base

sanguine

Mình đã flash và sử dụng ổn định bản Radio này trên Rom RMix3D Runny V4.0. Tín hiệu GPS bắt nhanh và tốt. Bluetooth, Wifi... đều hoạt động bình thường. Tóm lại đây là bản Radio tốt cho máy HTC DHD chạy Gingerbread.

nghienPC991

Mình đã flash và sử dụng ổn định bản Radio này trên Rom RMix3D Runny V4.0. Tín hiệu GPS bắt nhanh và tốt. Bluetooth, Wifi... đều hoạt động bình thường. Tóm lại đây là bản Radio tốt cho máy HTC DHD chạy Gingerbread.
Sóng 3G sao bạn. Mình thấy radio này cho sóng 3G yếu hơn bản Radio 12.35a.60.140f_26.04.03.30_M :|

pnt163

Sóng 3G sao bạn. Mình thấy radio này cho sóng 3G yếu hơn bản Radio 12.35a.60.140f_26.04.03.30_M :|
tôi cũng đang dùng Rom RMix3D Runny V4.0 với radio trên mà, sóng 3G vẫn ổn đó bạn (sim viettel)

sanguine

Sóng 3G ổn định và mạnh trên sim của Mobifone. Tuỳ vào khu vực phủ sóng mà sóng 3G mạnh hay yếu nữa bạn à chứ không hẳn là phụ thuộc vào phiên bản Radio.

radio good, đã up cho rom Leedroid 5.1.1
test hơn 1 tuần nay, không gì phàn nàn cả
ae up thử đi

shockwavecb

Sao t ko up Radio được nhỉ,cứ đến phần writing thì nó báo failed....kiểm tra máy thì đã SHIP S-Off rồi mà

shockwavecb

thanks :D,tiện cho mình hỏi bây giờ bản này vẫn là ổn nhất à,đã có bản nào mới chưa bác

gagio_truilong

trước mình ENG S OFF, up radio mới xong lại up rom ship, hôm qua mới up lên Er3BuS XL3 mà thấy sóng vittel nó hơi kém nên up Radio mới của bác venusian mà nó báo writing falled :(( thế là mình phải hạ rom để ENG S OFF lại mới cài đc ah bác venusian.

shockwavecb

hix,không biết tại radio hay tại máy em nữa,hôm nay bật bluetooth để send file cho ông anh mà dò mãi chẳng thấy thiết bị đâu,có ai bị giống em không vậy :(

gagio_truilong

hix,không biết tại radio hay tại máy em nữa,hôm nay bật bluetooth để send file cho ông anh mà dò mãi chẳng thấy thiết bị đâu,có ai bị giống em không vậy :(

Chắc máy ông ý để ẩn BT thôi.

Last edited by a moderator: