• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New Rom 6.5 HTC Kaiser build 21202 by sun_dream

Satan

Rom 6.5 WWE build 21202 by sun_dream nè các bạn! bản này là tiếng anh nhưng mình chưa có máy để test, tạm úp hình trên blog của sun_dream.
dow về test thôi nào!!!

Lindowload: http://www.brsbox.com/filebox/down/fc/6a69518b97d3f68422e34b7901c52f09

nguyennghiep51

Sao mà là chử Tàu không vậy ,Đọc mà hiểu một chút là chết liền đấy Sư Phụ ơi,thấy chử tầu là em sợ mất hồn rồi,đả bị chử tàu làm hư cái HTC Kaiser mói mua của em,bây giờ nó đang giở chứng ,nên em tìm người chỉ bảo ,cứu nạn đây,làm ơn cho cái Zip nó qua chử Việt hoặc tiếng anh thì họa may em dám rờ tới,bằng không thì chịu.nhưng vẩn cám ơn Sư Phụ thật mnhieefu,vì đả bỏ công góp sức vô đây " Chim đả bị bắn hụt một lần rồi,bây giờ thấy cây cong củng sợ là cái cung " .hi.hi:|

NhatToai

Super V.I.P
Sao mà là chử Tàu không vậy ,Đọc mà hiểu một chút là chết liền đấy Sư Phụ ơi,thấy chử tầu là em sợ mất hồn rồi,đả bị chử tàu làm hư cái HTC Kaiser mói mua của em,bây giờ nó đang giở chứng ,nên em tìm người chỉ bảo ,cứu nạn đây,làm ơn cho cái Zip nó qua chử Việt hoặc tiếng anh thì họa may em dám rờ tới,bằng không thì chịu.nhưng vẩn cám ơn Sư Phụ thật mnhieefu,vì đả bỏ công góp sức vô đây " Chim đả bị bắn hụt một lần rồi,bây giờ thấy cây cong củng sợ là cái cung " .hi.hi:|
Hình minh họa là chữ Hoa nhưng đây là phiên bản WWE bạn à.tuy nhiên Sun_dream không quen build cho Kaiser nên bản ROM thiếu rất nhiều....cảm giác khi test giống như đang xài BA vậy...:)