• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New ROM CE OS 5.2.2000 Build 20000.1.0.0 (RUS)

Medkid

bản này là bản giả mạo (fake), đừng up thử.
mình xin trích nhận xét của anichillus bên forum xda:
"Now I know
You'd better delete the link
It contains warez and cracked programs
Yes, still in russian...

I personally don't like it
4MB PP
lots and lots of programs...
I for one don't think it's the real thing, simply because it's too much customized...and it would take ...too long to fill with bloat a new rom not to mention that first you have to fix it...(yet again my idea) "

musungus77

bản này là bản giả mạo (fake), đừng up thử.
mình xin trích nhận xét của anichillus bên forum xda:
"Now I know
You'd better delete the link
It contains warez and cracked programs
Yes, still in russian...

I personally don't like it
4MB PP
lots and lots of programs...
I for one don't think it's the real thing, simply because it's too much customized...and it would take ...too long to fill with bloat a new rom not to mention that first you have to fix it...(yet again my idea) "

bản này luộc chứ không phải fake

Nếu đúng là AKU 1.0 thì đây là WM6.1 chứ ko phải 6.0, nhưng theo mình được biết thì Prophet với Wizard đâu có dùng được AKU này do driver ko thích hợp, nếu bản này release trên Artemis hoặc Hermes thì còn có thể tin được! Có lẽ chỉ là fake build thôi!

PhamQuang

Manager
kính thưa bác, em đã up
chạy cực mượt
bác up ngay đi

ROM này họ khóa, Dump rất khó khăn.
Anh em nào có thời gian Dump giúp ra thẻ rồi gửi lên thì tốt quá, chúng ta sẽ làm cho ROM PV.
Hiện chưa thể kết luận là Fake hay không đâu.
Tất cả còn trong sự nghi ngờ.

PhamQuang

Manager
May nhờ bạn Hongkong Dump từ máy Up ROM mới này mà phát hiện ra, đây là 100% ROM "lởm".
Được chỉnh sửa khá kỳ công.
Nói chung có thể Up để thoả mãn tính tò mò mà thôi.
Thực tế đây là Build không do MS cung cấp, do các đồng nghiệp Tàu và Nga "sáng tác" ra mà thôi. :D