• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ROM hoangdat_VT OS 5.2.1943 build 18543 AKU 0.7.1

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoangdat_vista

Hi
Sao vậy, mình vẫn Sync binh thường mà
Ý Bạn la sync bình thường hay sync để vào net qua PPC

dkkd

ko sync dc cái j cả bạn ạ:( sync của máy tính thông báo là ko sync đc. tức là cũng có nhận nhưng ko sync đc,trước dùng 2003 thi chẳng có vấn đề j :( có lẽ ko phải tại rom của bạn mà tại máy của mình thôi :((

NBLam

ko sync dc cái j cả bạn ạ:( sync của máy tính thông báo là ko sync đc. tức là cũng có nhận nhưng ko sync đc,trước dùng 2003 thi chẳng có vấn đề j :( có lẽ ko phải tại rom của bạn mà tại máy của mình thôi :((

Thử đổi dây sync xem sao bạn ạ. Tôi mua 2 cái dây sync nhưng gần đây 1 cái bị lỗi, cứ chập chờn, giờ chỉ xạc được tiện từ máy tính thôi chứ chẳng sync được, cái kia thì vẫn ngon.

Dvha79_ddt

Super V.I.P

Nếu Sync là cục xạc thì bạn thử vừa cắm cáp Sync vừa cắm Adaptor xem sao. Hoặc bạn có thể cắm cáp SYNC rồi sau đó reset lại phone. Cách cuối là bạn kiểm tra và loại bỏ firewall của card mạng trên PC đi nhé
Chúc vui

NBLam

Nếu Sync là cục xạc thì bạn thử vừa cắm cáp Sync vừa cắm Adaptor xem sao. Hoặc bạn có thể cắm cáp SYNC rồi sau đó reset lại phone. Cách cuối là bạn kiểm tra và loại bỏ firewall của card mạng trên PC đi nhé
Chúc vui

Đúng rồi, cả cái Firewall nữa, tắt Firewall đi thử xem. Tôi cũng bị vài lần rồi.

xguy

Them 1 loi nua la khi viet SMS, khi duoc khoang 3 word thi ko nhin thay chu, mac du sau khi gui di, nguoi nhan van nhan duoc day du

Hoangdat_vista

Them 1 loi nua la khi viet SMS, khi duoc khoang 3 word thi ko nhin thay chu, mac du sau khi gui di, nguoi nhan van nhan duoc day du

Rất cảm ơn bạn, mình đã TEST thử và có lỗi như bạn nói. Sẽ khắc phục trong bản ROM tới. Lỗi trên các bạn vẫn dùng được bt với điều kiện các bạn làm thêm thao tác là nhấn lên màn hình 2 lần, chữ sẽ hiển thị đầy đủ.

Sẽ có bản ROM "đặc biệt" trong ngày gần đây!!! Các bạn ráng chờ để TEST nha=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

NBLam

Rất cảm ơn bạn, mình đã TEST thử và có lỗi như bạn nói. Sẽ khắc phục trong bản ROM tới. Lỗi trên các bạn vẫn dùng được bt với điều kiện các bạn làm thêm thao tác là nhấn lên màn hình 2 lần, chữ sẽ hiển thị đầy đủ.

Sẽ có bản ROM "đặc biệt" trong ngày gần đây!!! Các bạn ráng chờ để TEST nha=D>=D>

Hình như lỗi này là lỗi chung thì phải, tôi thấy cả ROM của pvha cũng bị như thế. Có lẽ phải nhắc cả pvha sửa cho ROM tới.

:D

del_BA

Hình như lỗi này là lỗi chung thì phải, tôi thấy cả ROM của pvha cũng bị như thế. Có lẽ phải nhắc cả pvha sửa cho ROM tới.

ủa mình vẫn đag xài bình thường có thấy lỗi này đâu :-/ :D

Hoangdat_vista

Lỗi này khả năng do build 19543 đem lại. Rất tiếc là không lường trước.:|

Status
Không mở trả lời sau này.