• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ROM hoangdat_VT OS 5.2.1943 build 18543 AKU 0.7.1

Status
Không mở trả lời sau này.

phuonglev

Bác TQĐ chịu khó extract cái đồng hồ ra cho bà con dùng trên các ROM khác nhau đc không nhỉ. Cảm ơn bác nhìu nhìu :)

Tìm phần mềm today của samsung mà cài vào là được chứ sao mà phải extract gì gì cho khổ

vettau

Bác TQĐ chịu khó extract cái đồng hồ ra cho bà con dùng trên các ROM khác nhau đc không nhỉ. Cảm ơn bác nhìu nhìu :)

SAMSUNG TIMES
Cho những ai chưa có trong bản Rom khác

ynhi

đang test thử, đến giờ tất cả đều ổn. a Hoangdat cho e xin cái plug in LGMenu rời :D thanks !!

NBLam

Cái Menu- PC trong thư mục Tools chính là cái Quick menu. Cái này để bạn sau khi thoát Quick menu cần bật thì sử dụng ch tiện thôi

Như vậy có ít nhất 3 người đã nói rằng cái QuickMenu ko chạy bác ạ, ngay khi khởi động lên nó báo ko chạy đc, có lẽ cái file shortcut bị lỗi thôi.

Hoangdat_vista

:D
Như vậy có ít nhất 3 người đã nói rằng cái QuickMenu ko chạy bác ạ, ngay khi khởi động lên nó báo ko chạy đc, có lẽ cái file shortcut bị lỗi thôi.

Như lời bạn nói, mình đã thử Up lại lần 3, lần này mình giải nén file RAR mà mình đã Up lên host cho các bạn. Vẫn" không có vấn đề gì".. Chẳng lẽ lại có máy hợp với quickmenu có máy lại không hợp với nó hay sao!!!! kỳ lạ
đang test thử, đến giờ tất cả đều ổn. a Hoangdat cho e xin cái plug in LGMenu rời :D thanks !!

Chẳng lẽ vì xin cái LG Menu mà bạn ấy nói dối à.:D:D:-?
Đùa chút xin lỗi ynhi:D

ynhi

:D

Như lời bạn nói, mình đã thử Up lại lần 3, lần này mình giải nén file RAR mà mình đã Up lên host cho các bạn. Vẫn" không có vấn đề gì".. Chẳng lẽ lại có máy hợp với quickmenu có máy lại không hợp với nó hay sao!!!! kỳ lạ

Chẳng lẽ vì xin cái LG Menu mà bạn ấy nói dối à.:D:D:-?
Đùa chút xin lỗi ynhi:D

ac ac :D mình vẫn đang xài bình thường có sao đâu.nếu ko được mấy bác cài cái này thử coi

toitoi

máy mình cài vào cũng bị lối cái quit menus.nó báo ngay từ khi khởi động cơ!sau đó chăng có cái j khác cái menus bình thường cả.mặt khác bản này mình cài vào máy chạy rất chậm.cực kì chậm lun.kô hiểu sao nứa?

toitoi

thế thì bác xem làm sao chứ nhỉ?để anh em ngồi ngắm một bản rom mới mà tiếc ngơ tiêc ngẩn?

toitoi

bên rom bác hà đã khắc fuc dược lỗi chạy chậm rùi đó bác,bác cũng fai hoàn thiện bên mình đi chứ.PASA!hihi

NBLam

máy mình cài vào cũng bị lối cái quit menus.nó báo ngay từ khi khởi động cơ!sau đó chăng có cái j khác cái menus bình thường cả.mặt khác bản này mình cài vào máy chạy rất chậm.cực kì chậm lun.kô hiểu sao nứa?

Khắc phục cái này thì khá đơn giản:
1. Vào Windows / Startup và xoá cái QuickMenu đi
2. Vào Windows, tìm cái QuickMenu.exe (cái có icon màu vàng vàng í nhé) và chạy cái đó

Thế là xong, lần sau khởi động lại nó tự chạy vì chế độ mặc định là chạy cùng Win mà. Chính vì thế tôi mới nói đây là lỗi shortcut hay sao đó thôi, ko phải vấn đề lớn.

:)

Hoangdat_vista

Khắc phục cái này thì khá đơn giản:
1. Vào Windows / Startup và xoá cái QuickMenu đi
2. Vào Windows, tìm cái QuickMenu.exe (cái có icon màu vàng vàng í nhé) và chạy cái đó

Thế là xong, lần sau khởi động lại nó tự chạy vì chế độ mặc định là chạy cùng Win mà. Chính vì thế tôi mới nói đây là lỗi shortcut hay sao đó thôi, ko phải vấn đề lớn.

:)

KHông cần, nó chính là cái MenuPC đó,XÓA ĐI TRONG START UP ROÀI KÍCH HOẠT LẠI
các bạn kích hoạt lại là được.

Chỉnh sửa cuối:

dkkd

chán quá, up thử bao nhiêu bản rom rồi mà vẫn ko sync đc với máy tính, bác nào biết lỗi này bảo em cái, trước dùng 2003 thi OK

Status
Không mở trả lời sau này.