• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New Skin Walkman2 và Visualization

lamquangtu

File gửi kèm là tổng hợp của skin walkman2 (mà mình đã modify lại dựa trên skin của bác Renoshinjo bên tinhtế) + Phím tắt của bác Doananhtai + Visualization của WM3 (cái này thì không nhớ lấy ở đâu nữa).

Bạn nào thích WM2 có giao diện và Visual như trong hình thì tải file dưới về giải nén ra trong đó có thư mục "Change Skin & Visualization" các bạn copy các file trong thư mục này theo đúng đường dẫn (không cần khởi động lại máy).

Để WM2 full màn hình khi chạy: Bật WM lên --> jog dial up - jog dial down
Để hiện menu: bấm phím x hoặc c (khóa Phím) 2 lần (khóa – mở)

Ngoài ra trong đó mình có kèm theo:
- 2 skin khác (để thay đổi skin các bạn chỉ cần copy đè file "images_skt" vào thư mục: C\Private\200011FD\default là được.
- File hướng dẫn phím tắt, cách làm full màn hình + hiện menu

Chúc vui!

P/S: Cái này chỉ dùng cho các bạn đã cài Walkman2 mà bác Congvoi đã post rồi nhé.
- Các skin và Visualization này mình đang sử dụng trên máy mình và chạy rất mượt.

thanhtamlx

rất tuyệt, tuy nhiên đối với P990i theo hình trên thì khi Full toàn màn hình vần còn bị lỗi chưa Full được ở vị trí gần Taskbar. Các bản trước nếu bật WM lên --> jog dial up hoặc jog dial down thì full được màn hình nhưng khi thoát khỏi chế độ chờ trong lúc vẫn phát nhạc bình thường thì chế độ Full bị thoát. Không biết bản này có khắc phục được các lỗi này hay không?:-?

lamquangtu

Hì, bản này vẫn thế thôi bạn à, với P990 thì hình như không có cách nào đâu.