• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New! TyTN II WM6.1 Official ROM DOPODASIA_WWE for Test only

Status
Không mở trả lời sau này.

tientai_6600

Chạy Phatpad trên ROM này ko ghi chú dạng viết tay được, cứ đưa stylus vào viết trên màn hình là nó drag màn hình, hình như bị ảnh hưởng chức năng "vuốt-cuộn" của TouchFlo, ko biết cách nào tắt chức năng này, có bro nào biết ko. Tuy nhiên Note của Windows lại ko bị như vậy, có lẽ Phatpad chưa nằm trong vùng phủ sóng của TouchFlo

NhatToai

Super V.I.P
Bản này xài không hay đâu.Chỉ cần cài vài ứng dụng hơi nặng ký một chút là biết liền hà.Vả lại khởi động còn hiện dòng TEST ONLY NOT FOR SALE khiến ta có cảm giác PPC mình xài không phải của HTC.

littlerain

Chạy Phatpad trên ROM này ko ghi chú dạng viết tay được, cứ đưa stylus vào viết trên màn hình là nó drag màn hình, hình như bị ảnh hưởng chức năng "vuốt-cuộn" của TouchFlo, ko biết cách nào tắt chức năng này, có bro nào biết ko. Tuy nhiên Note của Windows lại ko bị như vậy, có lẽ Phatpad chưa nằm trong vùng phủ sóng của TouchFlo

Tôi có một cách: Dùng FTouchSL download tại www.ftouchsl.com
Sau đó vào FTOUCHSL tắt chức năng TouchFlo mặc định của windows đí, bước tiếp theo cho Phatpad vào danh sách "loại trừ" của FtouchSL, rôi khởi động lại máy. Các chương trình khác làm tương tự.

Chúc bạn may mắn!:D

Status
Không mở trả lời sau này.