• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[NEW] WM6.5.3 ROM FOR HTC DIAMOND BUILD 28002 BY KHOA HA

thangna

sau khi test có một số cảm nhận như sau.màn hình long lanh,tuy hơi nặng,vẫn chưa fix được lỗi camera khi xoay màn hình.các icon đẹp.đè nghị bác hà phát huy thêm vì tinh thần PDA VIỆT

thangna

cái này nó hay bị mất titanium bác nhỉ,cứ thỉnh thoảng nó bị mất không biết taị sao nữa :|

vietnokia

Bản này giao diện khá đẹp, nhưng có vẻ như hơi chậm thì phải ! và bỉ 1 lỗi nhỏ ở fần Camera, nhưng nếu không để ý thì cũng không đáng kể dzì ! Thanks bác !

duytien124

cái này nó hay bị mất titanium bác nhỉ,cứ thỉnh thoảng nó bị mất không biết taị sao nữa :|
nếu bạn dùng chương trình Clean Ram mức 2-3 thì hay bị lỗi này lắm !!! với lại nếu bạn chuyển qua lại giữa Titannium và mannila thì cũng hay bị lỗi !! dùng Rom mới là phải chịu vậy thôi hà bạn !!

starlight

ROM cực đẹp, nhưng máy mình chạy rất chậm. Ngoài ra, khi cài Mobipocket thì không thể chạy được? Phải làm sao bây giờ?

duytien124

có thể phần mềm của bạn đụng với Rom rồi !! bạn thay Mobipocket bằng Mdict từ điển , nếu như bạn cần tra từ điển !! mình dùng Rom này và dùng Mdict từ điển bình thường !!!

Khổ các bác ghê,hix,rom sạch,nhanh,nhẹ,gọn.....thiếu gì,sao các bác ôm chi....rồi hoài thế,dẹp thi dẹp mà không thoải mái thì khó chịu lém,khoa Hà là cooker giỏi,tuy nhiên kH chú trọng nhiều về hình thúc,soft...nên..chúng ta nếu không cook rom duọc thì chúng ta xài và nhận xét,phê bình...lụa chọn khác nhau.Vài câu góp ý các bác,dùng giận nhé,chúc vui;;)