• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

newbie dùng n70 cần giúp đở

Status
Không mở trả lời sau này.

hungrom

em vốn không chuyên về điện thoại lắm, mới vừa mua của người quen chiếc n70 đã dùng rồi, nay muốn kiểm tra có phải máy tq không phải làm sao, và theo em biết, điện thoại nokia có những lệnh đặc biệt để reset máy hay làm thiết lập những chức năng tiềm ẩn trong điện thoại, không biết anh nào biết chỉ dùm.thanks.

BatKid

Super V.I.P
em vốn không chuyên về điện thoại lắm, mới vừa mua của người quen chiếc n70 đã dùng rồi, nay muốn kiểm tra có phải máy tq không phải làm sao, và theo em biết, điện thoại nokia có những lệnh đặc biệt để reset máy hay làm thiết lập những chức năng tiềm ẩn trong điện thoại, không biết anh nào biết chỉ dùm.thanks.

Trước khi hỏi, nên dành ít thời gian, đọc lại các bài cũ nhé , kg hiểu chỗ nào hãy post lên, topic lock

Status
Không mở trả lời sau này.