• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NFS undercover for HTC HD support g-sensor

thachquanam

bác chủ topic check lại dùm mình link Gameloft - Asphalt 4 Elite Racing HD với nhé. die rồi:( thanks bác

thekhoa202302

Gameloft - Asphalt 4 Elite Racing HD
10 dream cars & bikes, 3D graphics, 5 extreme racing modes, adapt your driving style to the weather conditions,etc.

Bộ Game với đồ họa 3D tuyệt vời. Với 10 mẫu xe nỗi tiếng. hơn 5 thể loại đua khác nhau! với những cảnh rượt đuổi thì ko thể chê vào đâu dc!
sản phẩm đã rất nỗi tiếng trên các thiết bị Mobile
còn chần chừ gì nữa mà ko thử với tốc độ trên 300km/h khi ngồi sau tay lái??
:))

Bugatti Veyron.Oh,my dream!hehe.....

Fixed Links
Mã:
dowload với pass: TheKhoa

vndichoi

"Gameloft - Asphalt 4 Elite Racing HD" này cài được cho máy htc diamond2 không vậy bác? nhìn game này nghiền quá.

dienthoai

bạn cứ thử đi đã!!!:mad:) biết đâu nó "lèo lái" được thì sao?=))

Hì, thks bàn nhìu. Tất nhiên là vẫn cài được nhưng sẽ bị khoảng đen. rất khó chịu. Dù sao cũng cảm ơn bạn rất nhiều. Khi nào có bản full 480x800 nhớ post cho a e với nhé. good luck

caolanghet

Cái alphast chơi bằng sensor như thế nào vậy? Mình chỉ thấy hướng dẫn lái bằng D-pad, hok thấy dùng sensor như thế nào

caothanhhai

NFS undercover for HTC HD support g-sensor
Bác cho hỏi làm sao để điều chỉnh xe bằng sensor nhỉ vì tôi chỉ thấy hai phím điều hướng ở hai bên thôi.

Asphalt 4 Elite Racing HD và Skyforce chỉ chạy trên VGA ( có khoảng đen và không biết tắt thế nào, mình dùng HD không có phím cứng)

hdBoobs FOR Touch HD & Diamond2 thì có mỗi cái bình sữa lắc đi lắc lại

Touchdown thì cũng không full và mãi chẳng cất cánh được.