• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ngày 08/02/2009 Off Năm mới lần 3 tại Đà Nẵng

hunter

- Chủ nhật ngày 08/02/2009
- Thời gian : 8h30
- Địa điểm : Cafe Danang Bynight.
Mong anh em đi đông đủ...!
Đăng ký từ ngày hôm nay................

Vietvnn

Super V.I.P
Minh có kế hoạch ku thể đi ............, anh,e đang ký nhanh cho hoành tráng.

nhipsongvn

Hix, tiếc là em giờ đang bơ vơ ở sài gòn nên ko thể tham dự cùng các bác được.Mong một ngày nào đấy lại được cùng gặp gỡ với các anh em.

Sonblack

Super V.I.P
Hix, tiếc là em giờ đang bơ vơ ở sài gòn nên ko thể tham dự cùng các bác được.Mong một ngày nào đấy lại được cùng gặp gỡ với các anh em.

Ở SG mà hem chịu gặp Sơn đen hén :)) Nhân tiện cám ơn chú Minh và chú Hoàng (banghoadao) về chuyến về Đà Nẳng vừa rồi :D !
Chúc mọi người Offline vui vẻ!

nhipsongvn

Ở SG mà hem chịu gặp Sơn đen hén :)) Nhân tiện cám ơn chú Minh và chú Hoàng (banghoadao) về chuyến về Đà Nẳng vừa rồi :D !
Chúc mọi người Offline vui vẻ!
hihi, em cũng mới vào sài gòn à anh ơi. Hôm trước có gặp anh Anh Tú, he he, chắc hôm nào rảnh rảnh mấy anh em mình tán dóc chút chơi anh nhỉ.

vuphong

Hôm đó anh Sơn ra ĐN mấy giờ vậy? sao kô thấy điện cho thằng em! hôm đó anh em nhậu say rồi đi chém nhau vui lắm. Tiếc là không gặp được anh Mong rằng dịp khác sẽ gặp anh Zai .
Cho mình đăng ký một vé off nào, lần này phải off cho hoành tráng nhé >>>>>>>>>>>>

Banghoadao

off lần trước mấy cha già toàn nói chuyện ba láp, he he he... lần này cứ thế nhé, he he he.... Anh "Vit" lần trước chuồn, lần này chắc phạt nặng đây.

Em đăng ký đi nhưng cho em đi trễ chút vì hôm đó có mấy nhơn ở Huế vô chơi, phải làm hướng dẫn viên :(

Sonblack

Super V.I.P
Hôm đó anh Sơn ra ĐN mấy giờ vậy? sao kô thấy điện cho thằng em! hôm đó anh em nhậu say rồi đi chém nhau vui lắm. Tiếc là không gặp được anh Mong rằng dịp khác sẽ gặp anh Zai .
Cho mình đăng ký một vé off nào, lần này phải off cho hoành tráng nhé >>>>>>>>>>>>

Ra có gọi tới 3 cuộc mà có thấy bắt máy đâu trời.

nlprovietnam

Hic. Ngày 08/02 mình đi dự Lễ ra quân Tết trồng cây hết buổi sáng rồi, sơ không tham gia Off đầu năm cùng mấy anh, em được. Nếu mình xong sớm mình ghé nha các Pác. Chúc các Pác off vui vẻ nha. hu....... hu.............

LRA

Dạo này đang sắp xếp công việc, không biết hôm đó có đi được hay không.:-??
Sẽ cố gắng tham gia. Và nếu đi được thì cũng chỉ quá trưa thôi, vì chiều tối lại bận mất rồi. Khoảng 9h có mặt.

Chỉnh sửa cuối:

vuphong

Ra có gọi tới 3 cuộc mà có thấy bắt máy đâu trời.

hic ! anh có gọi sao? lúc về nhà bạn đánh bài em phê quá ngủ còn Minh và mấy anh em chơi, tối mới tỉnh dậy chẳng biết gì hết, hành thật xin lỗi bác Sơn nhé ! đành hẹn lần sau tái ngộ vậy !!!!!!!!!!!!!!

NguyenTu

Super V.I.P
Toàn off chui không anh ơi, không chụp hình gì cả, ít quá nên chụp không được đẹp ...:D:(

thế con ASUS P750 của chú e hỏng camera rồi sao mà không chụp được hình??? Ít quá thì dùng photoshop ghép vào chứ, hehhe

Vietvnn

Super V.I.P
thế con ASUS P750 của chú e hỏng camera rồi sao mà không chụp được hình??? Ít quá thì dùng photoshop ghép vào chứ, hehhe

Éc ... không có hỏng chỉ tại không xôm nên không chụp thôi anh à :p

LRA

Mấy hôm nay bận giải quyết công việc nên bữa đó không đi được.
Lần tới, có lẽ sẽ bàn 1 chút về chiến lược phát triển hội PV miền Trung - TN.

kitarojp

em đang ở đà nẵng đây ,bác nào cho em xin số điện thoại để e gặp mặt hỏi 1 số vấn đề với ,cảm ơn nhiều