• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nghệ An. Anh em vào điểm danh!

MaKimLien

Member
Cho am gia nhập với.Em ở kim liên nam đàn nè.Chủ yếu em on bằng mobi.Mong các bác chỉ giáo

ahgnaoh_h2t

Em VInh nghệ an,tham gia lâu rồi nhưng mà giờ mới vào topic này lần đầu tiên ,có gì mọi ngưởi giúp em với nha.

ahgnaoh_h2t

Anh Congvoi -VIPMEN của nghệ an mô rồi nhỉ,thấy đọc trên kia hào hứng lắm mà,hay là lâu ngày không có ai vào nên nản rồi,vào giúp anh em quê Bác tiến bộ đi chứ.

Mời các bạn click vào ĐÂY để chứng tỏ mình là một con ngưởi yêu quê hương,nhớ Spam bài nhiệt tình vào nhá

Chỉnh sửa cuối:

xiaohuang

Cho mình tham gia với :D
Tham gia diễn đàn lâu lắm rồi mà giờ mới biết đến Topic này
Mình là dân Vinh chính hiệu đây :))

ahgnaoh_h2t

Cho mình tham gia với :D
Tham gia diễn đàn lâu lắm rồi mà giờ mới biết đến Topic này
Mình là dân Vinh chính hiệu đây :))

Thế anh hiện giờ đang ở đâu,Vip quá nhỉ,khi nào em có gì không biết mà thắc mắc trên diễn đàn thì anh nhớ nick em mà trả lời kĩ tí nha,em cũng ở Vinh,em ở ngay Ngã 3 Quán Bàu đó

ngochung2009

Posted via Mobile Device
Cho em đk với.Em ở huyện Quỳnh Lưu cùng quê với bác CongVoi nì. mà sao dạo này ko thấy bác ấy online nhỉ

lilama111

Yên thành na` mấy anh chị. có ai học cấp 3 không?lam quen cho zui.
Yahoo: nguoidanong_khong_mangten2

MaKimLien

Member
lâu rùi không vào.Thế nào anh em xứ nghệ tết này làm quả Ọp đi.Anh em xứ nghệ cũng kô ít đâu

gavuotngucdaohoa

hà tĩnh ăn ké dc k mấy pác.àh mà mấy pác cho e hỏi có thấy pà kon hà tĩnh di dâu k.sao k thấy ai hết ta.fải di ăn ké đừng đuổi e heg mấy pác

MaKimLien

Member
Anh em xứ Nghệ cả mà.Lâu rùi kô lên.Hic.Giờ mới thoát khốn.Lại thoải mái tham gia pda rùi

ctcomp09

thỳ ra dân nghệ an ta nhiều hầy. Mà hơn nựa là nhiều Mod và Vip quá. Từ lâu lắm rồi mà có lẽ là chưa khi mô off cả. Mod Công Voi mô rồi, khởi xướng OFF đi. Mod cùng tên với em đó. Mà ai ở nghệ an ta thỳ cho cái nick hoặc số phone tiện gặp hơn nạ

MaKimLien

Member
Nếu lên quê Bác phone cho em.Nhà cùng xóm với bác Hồ.Oai chưa. SĐT em:0974767547 :D