• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nghệ thuật Design vỏ cho P990i !

ivan133

mình mạo muội chỉ cho các bạn 1 chỗ.......lên -18 độ ở Quang Trung đó. hôm bữa mình dán trên đó rất ưng ý......các bạn thử xem.....ah mà -18 độ nào cung có, but nhỏ bạn mình dán o LVSy thì o đẹp......có vài lời cùng a e.

hakhanhp990

thằng em của mình giờ xấu trai quá,nó trầy tùm lum,hôm trước có lên viển thông a,thì người ta nói là sơn lại được nhìn thấy củng đẹp,nhưng họ bảo là phải để máy lại 3 ngày,không biết có bung máy mình ra hay không,nên ngưng không đi sơn nửa,đang tìm bộ cánh mới cho nó đây!

highvoltage

Bạn mua bộ vỏ khác, vỏ xịn chính hãng hơi mắc một chút nhwng họ sẽ miễn phí thay vỏ cho bạn. Flip giá khoảng 650k, vỏ khoảng 1.200k, vị chi xấp xỉ 2.000k. Hôm 10/7/2009 vừa rồi qua TTâm của SE ở 33A Trần Hưng Đạo - HN mua viên pin P990i, định thay vỏ nhưng đắn đo mãi nên thôi. Chính hãng họ phục vụ chu đáo lắm bạn ạ.

quocanh1986

Bạn mua bộ vỏ khác, vỏ xịn chính hãng hơi mắc một chút nhwng họ sẽ miễn phí thay vỏ cho bạn. Flip giá khoảng 650k, vỏ khoảng 1.200k, vị chi xấp xỉ 2.000k. Hôm 10/7/2009 vừa rồi qua TTâm của SE ở 33A Trần Hưng Đạo - HN mua viên pin P990i, định thay vỏ nhưng đắn đo mãi nên thôi. Chính hãng họ phục vụ chu đáo lắm bạn ạ.

uh,đúng rùi,trên hãng đồ thay thế cho sony đắt kinh..lần trước mình định thay mặt trước ma hỏi trên hãng là 400k..thời điểm cách đây hơn 1 năm

votudi

chỗ Thương Gia Đỗ có cái vỏ đểu 600k. Thẻ nhớ cũng đểu. Nói chung, tốt nhất cứ mua tại SE care cho đỡ bực mình.

ugly_benny

Chúng ta đã quá nhàm chán với cái vỏ màu bạc của P990i rồi ư, vỏ máy của chúng ta đã xước nhiều mà chưa có tiền thay vỏ zin trên hãng ư ? Chúng ta muốn có một chiếc máy thật ấn tượng ,thật bắt mắt và nghệ thuật ư? Chúng ta muốn biến toàn bộ chiếc máy sang một màu khác và khi không thích thì có thể hô biến vỏ máy về nguyên bản ! Vâng, cái tôi đang nói ở đây chính là nghệ thuật dán đề can điện thoại hay còn gọi là skin cho điện thoại ! Hôm nọ tôi đã quyết định mua cho con P990i một cái áo mới vì cái áo cũ của nó đã rách nhiều rồi, và thật bất ngờ vì chỉ sau 30p con P990i đã lột xác thành một chiếc điện thoại vô cùng độc đáo, ấn tượng đến từng chi tiết ! Vừa hiện đại lại vừa đậm đà bản sắc dân tộc ! Xin được chuyển tới quý vị một vài hình ảnh về nghệ thuật làm skin cho điện thoại !

mình dán mặt sau giống hoa văn đó, mình dán ở nguyễn thị minh khai đối diện ngã 3 minh khai bùi thị xuân

cutngam3000

HUm nọ e đi phun sơn ô tô cho vỏ máy. Vì máy của em bị rơi nhiều nên xước nhiều lắm. Phun vào nhìn cũng đẹp phết. Mỗi tội là cái nước sơn hơi chán.Hix. Ko có máy ảnh chụp cho các bác xem. Mà em thấy phun cũng không đắt lắm. Cả máy mất có 40k.Mà hum nào tìm người tay nghề cao cao 1 tí sơn cho nó đẹp.Hi

dungchuy

p990i bây h chán lắm rồi, chẳng thèm cầm đi lun, nặng hết cả người.tui toàn cầm con N1200 đi ko ah, gọn nhẹ mà cũng nghe gọi, ngoài ra chẳng làm j nữa cả.