• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NGƯỜI ĐẸP TRONG THEME CHO P990i

sonnguyen_uiq3

Em xin các anh các bác có vợ rồi mà ko muốn xài thì khỏi bình luận nha.chứ mấy lần trước các anh phản đối kịch liệt quá em sợ.

Chỉnh sửa cuối:

tommynguyen1961

thôi ko dám chơi dạng này đâu. Lỡ đối tác làm ăn thấy hơi kì những cũng kích lệ cho bạn 1 phát nhe.

shadow141206

Hjz, không dám xài cái này !!! Sợ "cấp trên" mà thấy là bị cúp lương lun !!! :D:D:D. Nghỉ đi học nun :p

NokuaN70

Well-Known Member
hot thế? nhưng sao trong cái theme 2 người cái thằng cha kia lấy cánh tay ra có phải đẹp trời hơn kg? :D thanks bác nhá. Không sao tui cũng có vợ rùi nhưng kg sao hết, he he chơi là kg có run.

sonnguyen_uiq3

hot thế? nhưng sao trong cái theme 2 người cái thằng cha kia lấy cánh tay ra có phải đẹp trời hơn kg? :D thanks bác nhá. Không sao tui cũng có vợ rùi nhưng kg sao hết, he he chơi là kg có run.

Hehe,thằng cha kia mà lấy cánh tay kia ra là bị bác Cong cho cái theme này ra đi theo cánh tay đó luôn đó Anh.em phục anh,đàn ông phải bản lãnh thế mới ok.ko bít run,keke

sonnguyen_uiq3

cái icon của bộ theme thứ 2 tên gì thế Sơn?

à icon đó bây giờ em cũng chả biết kêu bằng gì nữa,em kết hợp từa lưa hột dưa vào.nhưng phần lớn là em xài bộ vista full của bác Hiếu.Chú Tommy(1961=48tuổi)ở HCM phải ko,cuối năm rồi có tổ chức offline gì ko chú Tommy?nghe anh em HN offline vui quá,thèm

tommynguyen1961

ra ngoài lập topic offline kìa. kêu gọi mọi người.Nhìn cái tuổi mình kìa.1961 ko phải năm sinh mình đâu.

Chỉnh sửa cuối:

NokuaN70

Well-Known Member
ra ngoài lập topic offline kìa. kêu gọi mọi người.Nhìn cái tuổi mình kìa.1961 ko phải năm sinh mình đâu.

Thế ah làm suýt tí nữa mình cũng kêu bằng chú luôn, anh em ở HCM có off thì thông báo nha để mình rủ decon đi cho vui.

Posted via Mobile Device

tommynguyen1961

ok. mời anh em qua khu vuc Offline ho chi minh nhé.Mình đã lập 1 topic bên đó, anh em có thể qua đó đăng kí nhe.

Chỉnh sửa cuối: