• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nguyên nhân cài game Ngage được mà chơi không được đây! hjhj

tiny1990

Nguyên nhân không chơi game Ngage đây! hjhj

Những ai hack phone thì làm ơn tắt mấy cái này thì mới chơi được Ngage nè.
nếu cài RomPatcher thì vào option ==> chọn Enable jjjj đó (tức là bấm vào thì sẽ không truy cập vào các thư mục bị cấm xâm nhập của Symbian như Private hoặc Resour, sys, sytem ... )
nếu cài Secman thì vào option chọn hàng đầu tiên. ==> cho nó ra dòng chữ là jjjjj Securiti turn OFF
nếu cài Cap on và Cap off ===> thì chọn vào Cap ON nhé.
rồi zô chơi Ngage đi nào.

Nhân tiện cho em hỏi có ai biết các file saved game của tụi nó ở đâu không? Chỉ em với

tiny1990

ghi thêm vài dòng để lên đầu hehe cho pà con ai có bị thì vào xem hjhj

ovc

mình xài cái ê61 bị lỗi màn hình vì máy mình màn hình là 320x240 chứ ko như các máy thông dụng kích cỡ 240x320 nên màn hình cứ bị mất 1 đoạn ai biết giúp mình với

tonytrung235

mình xài cái ê61 bị lỗi màn hình vì máy mình màn hình là 320x240 chứ ko như các máy thông dụng kích cỡ 240x320 nên màn hình cứ bị mất 1 đoạn ai biết giúp mình với

game ngage xoay màn hình đựoc mà ... vào option mà chỉnh

tiny1990

vào option chỉnh Screen Model ==> xoay trái, hay xoay phải, hoặc để chân dung là chơi keke

LeHai85

sao lạ quá em cài trên E50 đươc và khi vào chơi không được giúp em với...E50 nhé ..cài vào là ok nhưng khi chơi thì không được chưa vào được fifa08 đã đẩy ra ngoài phần điều chỉnh n-gages ( em đã làm theo hướng dẫn ỏ trên )

tiny1990

làm lại đi. chỉ có như vậy thì mới chơi đc. bạn thử khỏi động lại đi

tiny1990

bạn thử xóa phần mềm N-gage, và vào quản lý ứng dụng (app manager) xóa các game Ngage đi.
xong rồi tắt dt. và cài lại nhé.
chú ý: quan trọng: nếu bạn hack phone theo 3 các secman, rompatcher và capon-off. thì khi tăt máy và mở lại thì sẽ không truy cập vào thư mục hệ thống.
còn bạn hack phone vĩnh viễn thì không choi đc đâu nhé. mình nghĩ theo mình thôi nhé.
nếu bạn làm buơc trên k đc thì. hãy update hệ điều hành nhé.

quangvinh90009

Mình đã hack vĩnh viễn trên N95 thường vẫn chơi tốt đó bạn,đang test trên N95 8G chưa biết sao nữa.

kaizuki

vào bị đẩy ra đó mình cũng hay thường gặp trước kia rất nhiu lần rồi , nhưng mà bạn thử vào lại là sẽ đươc thôi . Mình xài N95 có những lần bị đẩy ra ko vào được game , nhưng mà tí thử lại thì okay

huynhvanthanh

em cũng bị tình trạng trên cài nguyên buổi .....hiện lên chữ intall complete nhưng click vào là văng ra....văng ra đợi chút nó cũng đứng yên luôn mình cài secman.làm theo các bước trên cũng ko được.giúp mình với

phungchiquoc

Tôi cài secman, khi open secman vào ngay dòng đầu tiên đã thấy jjj turn off rồi. Ấn vào thì nó bắt khởi động lại và cài lại phần mềm. Vẫn không chơi được game ngage

tuankbt

E71 có chơi được không vậy? trước em có cài nhưng không full màn hình và quan trọng hơn là không sử dụng được bàn phím qwerty

tienlp

Sao mình hack 1 phát xong là chơi dc ngay ta ? :D CapsOff hay On có bật cũng thế :D

thanhnam711

sao mình dở đủ mọi hình thức rồi mà vẫn không cách nào chơi đc game ngage (N77)

Auto

Sao mình hack 1 phát xong là chơi dc ngay ta ? :D CapsOff hay On có bật cũng thế :D
Uhm đang truy cập private cũng chơi đc đây! Vừa test xong ;;)
Chắc do tùy cách hack ;)
Posted via Mobile Device