• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nha Trang. Anh em vào điểm danh!

PM cho SM Xuân Trường chưa anh Phương?

Không đổi nick được đâu anh Kiên à. Em cũng muốn đổi nick và đã PM cho bác XuanTruong nhưng bác nói là chỉ từ VIP trở lên mới đổi nick được thôi. Anh Phương mới là thành viên mới thì lập nick khác cũng được.

MichelTrang

các bác cứ cho ý kiến.xong em sẽ làm rùi se gủi file gốc photo shop cho bác Nam phi để bác í chỉnh sửa.
Bác Phi đừng buồn em nha.;)

XuanTruong

Super V.I.P

Các bác thấy em làm logo áo vậy được không !!! Cho em xin ý kiến nha. Xin mạo phạm bác NamPhi;;):p;)=D>

Phía trên để => www.pdaviet.net
Phía dưới để => PDAVIET Nha Trang
Vậy nhìn vừa gọn và đúng với trật tự!;;)=D>:D

PM cho SM Xuân Trường chưa anh Phương?

Không đổi nick được đâu anh Kiên à. Em cũng muốn đổi nick và đã PM cho bác XuanTruong nhưng bác nói là chỉ từ VIP trở lên mới đổi nick được thôi. Anh Phương mới là thành viên mới thì lập nick khác cũng được.

Admin đã có qui định là => Từ nhóm VIP trở lên mới cho phép đổi tên Nick các Em à, vì nếu cho phép Mem đổi Tên Nick thì sẽ có rất rất nhiều Mem khác cũng xin đổi đó! Mong các Em thông cảm nhé! Thân chào!;;)

djtrungkien

các bác cứ cho ý kiến.xong em sẽ làm rùi se gủi file gốc photo shop cho bác Nam phi để bác í chỉnh sửa.
Bác Phi đừng buồn em nha.;)

Việc này để cho anh Trang và anh Nam thống nhất giải quyết cho xong càng sớm càng tốt,em trông mong tới ngày được mặc lắm rồi!

hangdocpro2

các bác nhớ lấy loại áo cá sấu xịn một chút nha,không thì được vài bữa nó bạc màu nhìn chán lắm,giá cả thì chắc tiền nào của nấy nên cũng không phải lăn tăn nhiều,mất công một lần luôn...

MichelTrang

Em xin lỗi các bác nhé.Em đang đi công tác Cao Nguyên nên các bác thông cảm cho em nhá:D

hangdocpro2

nếu xong áo trước chủ nhật tuần này,đề nghị anh em off tiếp nhé:D vì có áo mới,với lại mới sắm được một em hàng cổ độc muốn khoe hàng đây,lâu không gặp anh em lại thấy buồn rồi:((

djtrungkien

nếu xong áo trước chủ nhật tuần này,đề nghị anh em off tiếp nhé:D vì có áo mới,với lại mới sắm được một em hàng cổ độc muốn khoe hàng đây,lâu không gặp anh em lại thấy buồn rồi:((

Show Picture trước cho anh em chiêm ngưỡng chút được ko anh PHƯƠNG