• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nha Trang. Anh em vào điểm danh!

xenosensi

Ok! Riêng về ppc chắc là em yên tâm vì hội mình là PPC Nha trang Club mà! Giờ ở nhà vọc cho đã đời đi nghen!
thx anh. như thế thì an tâm rồi. giờ thì có thể mày mò 1 chút. mà máy em ko có cáp mới đau, đang tìm cho nó sợi dây cáp. chứ sài cáp tầm bậy cũng nguy hiểm... hehe, ủa mà chừng nào dự định off vậy anh. à mà em chưa có số của anh Kiên. chỉ mới có số của anh Huân thôi

thx anh. như thế thì an tâm rồi. giờ thì có thể mày mò 1 chút. mà máy em ko có cáp mới đau, đang tìm cho nó sợi dây cáp. chứ sài cáp tầm bậy cũng nguy hiểm... hehe, ủa mà chừng nào dự định off vậy anh. à mà em chưa có số của anh Kiên. chỉ mới có số của anh Huân thôi

upRom cho dòng Elf cũng đơn giản thôi nhưng có một số bước phải rất lưu ý đó, dễ die lắm, tham khảo tại đây nhé. Còn cáp thì dùng cáp của mấy cái Moto cũng được mà.

xenosensi

upRom cho dòng Elf cũng đơn giản thôi nhưng có một số bước phải rất lưu ý đó, dễ die lắm, tham khảo tại đây nhé. Còn cáp thì dùng cáp của mấy cái Moto cũng được mà.
thế à. đâu có biết đâu. sợ dùng cáp moto nó tiếp xúc kém.thế thì ok rồi. máy chọc tè le, giờ đang cần những đại ca cứu nè.... ( mới zdô chơi PPC ==> gà)..

vuphong

Có anh em nào ở cam ranh không lên tiếng đi nào? Rất mong gặp được một người .:-?

hunter

Hôm nào vào Cam Ranh Off đi Phong ...! Địa điểm là quán Cầu Gỗ (lúc trước là Cầu Ván)....! Sắp xếp ngày vào nhé Phong.
Vài hình ảnh gợi nhớ nè...!

Bác thích gặp em nào ? Em ngồi trước hay em ngồi sau ...?

xenosensi

nếu anh Hunter có rảnh hôm nào hoặc có việc vào nha trang 1 chuyến ,, anh em tổ chức off chui 1 buổi nho nhỏ thôi.... ( hông biết có phải là 130 hoàng văn thụ nữa ko)

xenosensi

ước ao được 1 lần tìm hiểu về PPC.. không biết có ai tình nguyện chỉ giùm em cách up room cho con HTC tuoch I hok ta...nếu Anh nào giúp em thì để lại số điện thoại, rồi em alo làm chầu cafe rồi ta tám tí về PPC nèo.. AE PDA của Nha trang oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

djtrungkien

ước ao được 1 lần tìm hiểu về PPC.. không biết có ai tình nguyện chỉ giùm em cách up room cho con HTC tuoch I hok ta...nếu Anh nào giúp em thì để lại số điện thoại, rồi em alo làm chầu cafe rồi ta tám tí về PPC nèo.. AE PDA của Nha trang oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Nghiên cứu ở đây này em trai : http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?f=189 .Cứ Up thoải mái đi em dòng này Up cũng an tâm như Man Quang nói!

xenosensi

Nghiên cứu ở đây này em trai : http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?f=189 .Cứ Up thoải mái đi em dòng này Up cũng an tâm như Man Quang nói!
đọc thì vẫn được. nhưng khi làm thì hơi căng thẳng.. nó mà báo cái gì là ko biết hỏi ai luôn. nên mới hỏi xem có ai rảnh giờ nào thì chỉ giúp em với.. giờ nào cũng được. để lại số dt. mình ra quán cafe vừa nhâm nhi vừa nói chuyện.. :D

djtrungkien

đọc thì vẫn được. nhưng khi làm thì hơi căng thẳng.. nó mà báo cái gì là ko biết hỏi ai luôn. nên mới hỏi xem có ai rảnh giờ nào thì chỉ giúp em với.. giờ nào cũng được. để lại số dt. mình ra quán cafe vừa nhâm nhi vừa nói chuyện.. :D

Chú cứ gọi cho anh, nếu rãnh anh em mình cùng vọc cho nó sướng!:D

xenosensi

Chú cứ gọi cho anh, nếu rãnh anh em mình cùng vọc cho nó sướng!
số điện thoại của anh đâu rồi.... em vẫn chưa có số của anh.. mới có số của anh Huân à.. PM cho em số nha

Chỉnh sửa cuối:
số điện thoại của anh đâu rồi.... em vẫn chưa có số của anh.. mới có số của anh Huân à.. PM cho em số nha.. Số em nè 0934990899

Số của a.Kiên này : 0905085855. Dạo này ô bạn đi làm gì chưa, công việc ổn k ?:)

Chus DDawng daoj nayf thees naof rooif! Veef Haf Nooij cos gawpj gowx anh em owr Haf Nooij khoong?

Cám ơn anh, em vẫn khỏe, em mới gặp được anh DucLinh do a ấy là đồng hương, trước cũng học tập ở NT 1 thời gian.:)
Lên HN nhớ NT quá các bác ạ, thèm được đi cafe cóc với a.Kiên và a.Huấn như ngày xưa.:(