• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nha Trang. Anh em vào điểm danh!

huynhthanhchiem

Mình cũng ở Nha Trang nè, mới biết trang này và biết anh em. Các bạn thế hệ sau này giỏi ghê. Hy vọng có dịp học hỏi và gặp mặt trong một buổi off. Tks

djtrungkien

Mình cũng ở Nha Trang nè, mới biết trang này và biết anh em. Các bạn thế hệ sau này giỏi ghê. Hy vọng có dịp học hỏi và gặp mặt trong một buổi off. Tks

Chào mùng bạn đến với Nha Trang Club!Xin bạn cho biết quý danh và số ĐT để liên lạc và tiện gọi đi Off luôn!

xenosensi

vậy thì sáng mai off cafe đi, là gặp mọi người rồi. off quán cafe catelin đó. hehehe.

xenosensi

Chú Thuận nhà ta bữa hôm có say ko vậy?
ko say anh ơi, nghe kể chuyện quên mất cả say luôn. mai em bận rồi, chắc ko off được, chủ nhật tuần sau thì thi tốt nghiệp rồi. èo chán quá.....

trungnguyenppc

Theo thường lệ anh em cứ sáng thứ 7 và chủ nhật tới cafe caterlyn / góc cuối cùng bàn rộng nhất. anh em nào call được cho anh em khác thì call còn ai đi dược thì đi, nhưng anh em cố gắng đi đầy đủ khi không bận công việc riêng. Hy vọng pda nhatrang club sẽ là ngôi nhà chung của anh em mỗi thứ 7 và chủ nhật. Chào thân ái

MichelTrang

Em vừa từ Cao Nguyên về đây.Hy vọng cuối tuần nầy lại được gặp anh em.Mong;)

Công bố với mọi người 1 bức ảnh bí mật :

Không biết a Trang nhìn thấy gì mà há hốc mồm ra thế nhỉ
:-? :)):))=))=))=))

vanhuan

Nhân vật đeo kính là nhân vật sáng giá của Nhatrang PPC Club đây!!! Nhìn lúc nào cũng trầm tư quá! Mà thay đổi Avatar liên tục vậy ta.b-):D

Nhân vật đeo kính là nhân vật sáng giá của Nhatrang PPC Club đây!!! Nhìn lúc nào cũng trầm tư quá! Mà thay đổi Avatar liên tục vậy ta.b-):D

Không phải do em trầm tư đâu mà đang ngó mấy bàn chung quanh ấy mà, nhiều em xinh tươi quá..:D