• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHẠC CHUÔNG NAMETONE (TÊN NGƯỜI)

Status
Không mở trả lời sau này.

Thangdq

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

36. Trường
37. Tú
38. Tuấn
39. Phút mong chờ Thắng
40. Thế giới của Thắng

CongVoi

Super V.I.P
BAN NAO CO NHAC CHUONG TEN THANH MOI KHONG? CAI NAY NGHE KO DUOC HAY LAM, BAM NAO CO UPLOAD LEN NHA, CAM ON CAC BAN.

Lần sau gỏ tiếng việt có dấu nha bạn.Mục này tạm thời khóa lại.Không post bài ở đây nữa nhé.Thân

Nhắc lại các bạn lần cuối là không post bài yêu cầu trong đây nhé!!!, các bạn nên post trong topic yêu cầu nhạc. Xin lỗi vì đã xóa bài các bạn nhưng quy định chúng ta phải theo!!!

hack

RingTonesName I

Xin 1 cái ring tune name mà cũng ko đc :-/ Lại nói là Spam
Vậy mạn phép NguyenHoangLan mình xin post vài bài nhạc chuông theo tên nha

Nametone1: Hải-Hưng-Nam-Tú-Việt-Dũng-Hạnh-Hương-Lâm-Lý-Nga-Phương
http://www.4shared.com/file/43725604/b7a3bd53/Nametone_1.html

Chỉnh sửa cuối:

hungchip

Nhạc chuong tên Hưng

Nhân dịp con Gái tròn 3 ngày và 27 năm ngày sinh của Vợ.
Tặng các bạn có cùng tên với mình
"Anh Hưng ơi! Tin nhắn, nhấc máy lên xem ai nhắn kìa, A Hưng Ơi"
"Điện thoại gọi Hưng đã reo kìa,Hưng ơi Hưng hay đoán xem nào ai kìa,...."
Chúc 1 ngày vui ve

persie

Nhạc chuông cho bạn nào tên Tùng giống mình . Nghe hay lắm, để làm nhạc chuông bồ gọi thì hết ý :D. Có giọng đứa con gái nói : " Anh Tùng ơi ! Anh nghe điện thoại đi anh"

nhathuy

Mấy bài nhạc chuông theo tên bên VTC nghe Hot ghê :)), post lên cho mấy bác nghe thử nè, ai cần tên gì mà hôk kím được thì kứ yêu cầu nha ( bên box yêu cầu :D ), mình post lên cho :))

Status
Không mở trả lời sau này.