• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhạc mp3 trên N73 nhỏ quá, cần tìm chương trình convert!

Max_3168

mình mới mua con N73 nhưng ma không có phần mềm chuyển wa định dạng MP3 để nghe nhạc trên điện thoại nhạc của mình đưa vào nghe nhỏ xíu à bị người ta chọc là điện thoại dỏm tức ghê có ai có phần mêm nao chuyển nhạc nghe hay thì giúp mình với cám ơn các bạn đã đọc tin nhắn này
:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/

Kojiro

Super V.I.P
mình mới mua con N73 nhưng ma không có phần mềm chuyển wa định dạng MP3 để nghe nhạc trên điện thoại nhạc của mình đưa vào nghe nhỏ xíu à bị người ta chọc là điện thoại dỏm tức ghê có ai có phần mêm nao chuyển nhạc nghe hay thì giúp mình với cám ơn các bạn đã đọc tin nhắn này
:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/

BẠn có thể convert ở định dạng mp3 lame 3, 128 kbps, 44100 hz. Đưa vào nghe là ổn nhất đó! cCo1 thể đưa lên 192kbps nhưng lúc đó dung lượng hơi lớn!

Để tìm chương trình convert, bạn vào thread PC soft hỗ trợ mobile mà tìm nha!

Thân!!