• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHẠC TRONG PHIM

Thangdq

Các bạn có những bài hát hay trong trong các phim truyền hình và muốn chia sẻ với anh em thì post bài tại topic này, ngoài ra các bạn còn có thể yêu cầu nhạc phim mà mình yêu thích

Chú ý:

- Post bài đúng với tiêu đề của topic.
- Những bài viết yêu cầu nhạc ngoài nhạc phim mời các bạn qua topic : "Nhạc chuông theo yêu cầu"
- Bài viết có dấu Tiếng Việt.
- Những bài viết sai quy định sẽ bị xóa mà không cần thông báo.

Kojiro

Super V.I.P
Sao không thấy ai vào đây hết vậy?:((
Chỉ ta với ta...:D

Kojiro

Super V.I.P
Nhạc phim "Cái bóng bên chồng" đang chiếu trên HTV7 và "Dòng thời gian" (Full Véion không lẫn lời diễn viên) 8-|

spiprose

Bài Ngày tươi sáng trong phim Lấy vợ Sài Gòn.

Bài trong phim Khi đàn ông có bầu - phim VN

Last edited by a moderator:

kipkip

tối mùng 1 có ai xem phim ở kênh VTV3 ko?Có ai có đoạn nhạc chuông điện thoại trong phim ko?Cái nhạc :"người ơi con khóc em chờ,người ơi".Ai có thì cho em nhé

Funeralist

---::: One missed call :::---

Bác nào xem phim này chưa ạ?

Chakushin Ari là tên tiếng Nhật của bộ phim, được dịch ra tiếng Anh là "One Missed Call".

Đây là một bộ phim kinh dị của Nhật Bản. Nội dung phim nói về những cuộc điện thoại ma. Các cuộc điện thoại này thường có một đặc điểm chung đó là:

1. Thời gian gọi ở tương lai (vào thời gian này thì nạn nhân sẽ chết - chạy kiểu gì cũng chết >:) )

2. Kèm theo cuộc gọi là một đoạn phim video (ở phần Final là một cái ảnh) miêu tả tư thế chết của nạn nhân b-)

3. Số gọi đến là số bị gọi, nạn nhân nghe thấy chính giọng của mình (lúc chuẩn bị chết) ở trong điện thoại b-)

4. Cái này hay này ;;) , các cuộc điện thoại đó có tiếng chuông rất đặc biệt :D.

Sau một hồi tìm kiếm thì em cũng lấy được cái nhạc chuông của phim này, bác nào có hứng thú thì lên ephim (ephim.com) mà xem phần Final (phần Final này ko hay bằng phần 1 với 2, nhưng xem thử mà feel the sense). Xem xong mà thấy hay ho thì dùng thử cái nhạc chuông này xem ạ >:).

Kojiro

Super V.I.P
To Namtuoc: mình đã đưa pass vào bài viết rồi đó,hôm bữa sơ ý quá,thông cảm nha!

To ktshoanglan: phim này mới quá n6n mình vẫn chưa tìm được, chỉ tìm được link này cũng hay hay, bạn vào đây khám phá thử nha

imbc.com

Kojiro

Super V.I.P
bạn có thể cho mình 1 đoạn nhạc của bài Neversay goodbye ,mình muốn làm nhacf chuông thôi mà chứ bạn cho mình cả bài thế minh ko biết cách cut như thế nào ,thôi bạn đã giúp thì giúp cho chót nha ,anyway cám ơn nhiều

Không biết bạn thích đoạn nào,cut đỡ cho bạn đoạn này,không biết bạn dùng máy nào? convert sang mp3 cho bạn đó!Nếu không được bạn nói nha!

Kojiro

Super V.I.P
bác kojiro ơi bác có mấy bài nhạc trong phim thời trang thập niên 70 ko vậy. Cho em xin với

Mình tìm ra cho bạn rồi nhưng chưa up được ạmng tào lao quá,ráng chờ nha!

Cám ơn Kijio muôn năm ,hihih Kojio ơi mình có thể xin bạn một đoạn của bài hát TÌNH YÊU NÀO PHẢI TRÒ CHƠI của TUẤN HƯNG chứ ,hoặc 1 đoạn của bài TRỞ VỀ TỪ NHỮNG NỖI ĐAU của LIÊU ANH TUẤN ,lần sau omai sẽ ko làm phiền bạn nữa ,hihihi ,chúc bạn luôn gặp may mắn

Cảm ơn bạn trước. À lần sau bạn wa bên Xin nhạc nha!mấy Mod khó tính lắm đó.Mình chỉ tìm đươc một bài cho bạn thôi à,của Tuấn Hưng á.
Thử xem sao ha!Có gì cứ nói hen

Chỉnh sửa cuối: