• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận tạo Acc iTunes FREE cho anh em PDAViet

Status
Không mở trả lời sau này.

minhtoaiPDA

Help me

Tạo giúp mình một tài khoản nhé mình làm mãi mà không được : dminhtoai@yahoo.com
Tình hình là mình thấy các bạn xài iPhone ngày càng nhiều, mới tiếp xúc với iPhone nên có nhiều điều ngỡ ngàng, nhất là việc tạo ACC FREE iTunes! Do đó mình xin mở topic này cho anh em nào mà nghiên cứu mãi vẫn không tạo acc được thì vào đây! Mình sẽ giúp tạo acc trong thời gian nhanh nhất cho anh em! Mình khuyến khích nên tự tạo trước chừng nào làm mãi mà không được thì vào đây! :D

Chúc anh em luôn cảm thấy thích thú với con iPhone trong tay mình nhé!

Form đăng ký:

ID: abc@abc.com
pass: mình sẽ tạo sẵn rồi các bạn sẽ tự change pass sau nhé!

Mình thấy có nhiều bác chỉ vào lấy acc rồi không đóng góp cho diễn đàn gì hết nên thêm điều kiện sau nhé! Post trên 10 bài ! Cấm Spam nhé! Mọi yêu cầu mà có số lượng dưới 10 bài sẽ không được chấp nhận!

TMod Germaniteen

vutuanvu

mình muốn tạo 1 cái cho em gái mình
sao mình tao hoài như hướng dẫn mà kg được kg biết sao nữa thôi vậy làm phiền anh vậy
ID: phantuanvu89@gmail.com

Chỉnh sửa cuối:

phitruong331

bạn tạo giúp mình 1 acc với
Yahoo hôngcha298@yahoo.com.vn
có phải có acc này rồi mình có thể download ứng dụng free về phải không bạn?
thanks bạn nhiều lắm lắm

Status
Không mở trả lời sau này.