• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhắn tin thật hào hứng cùng Animated SMS v1.02 Việt Hóa

Caominh171

bản này nhập key vào la dùng full mà . còn lỗi của máy anh thử làm theo cách này nhá Vd ; Chữ thông tin thanh chữ V anh xóa hết chu thông tin di sau đó đánh chữ gì đó bất kì chữ nào cũng dc sau đó lại xóa đi đánh lại chữ thông tin la đc . anh nhớ anh Vh chuong trình Funvoimail cho em ko cũng bị lỗi chữ thông tin và chữ thoát phải không em cũng dung chuong trinh Vh tren DT sửa lại cũng bị lỗi nnhuw anh q.Em làm theo cách này la dc =D>=D>

Hix...vẫn ko đc bạn àh,chắc format lại máy wé :((

troly

Well-Known Member
Hix...vẫn ko đc bạn àh,chắc format lại máy wé :((

Máy bị lỗi rồi, cho nó phát 4ngón đi, cài lại, máy anh cứ vài tháng thì phải yêu nó như thế mới chịu nghe lời đấy:))

Caominh171

Máy bị lỗi rồi, cho nó phát 4ngón đi, cài lại, máy anh cứ vài tháng thì phải yêu nó như thế mới chịu nghe lời đấy:))

um biện pháp cuối cùng rùi,ko thương tiếc gì lỗi đó nữa :D

Caominh171

e đã format 4 ngón rùi,vẫn hiện ô vuông:((
Ai giúp mình với!!

Caominh171

Fw em bao nhiêu, có phải fw có tiếng việt ko vậy? pm vntelex có hiện đủ dấu ko vậy?

Fw của e là mới nhất rùi,vẫn có TV đầy đủ,bữa giờ vẫn VH bt mà.
Theo e tìm hỉu nãy giờ,e nghĩ là do dịch bằng MobilHex nên dễ xảy ra lỗi đó,các lỗi đó thì chỉ có 1 số là dùng Siêu dịch sửa đc,1 số trong SD ko thấy nên ko sửa đc.
Nãy giờ e chỉ dùng SD sửa đc có 2 chữ "thông tin" àh,còn chữ "thoát" bê SD ko thấy nên ko bik sửa thế nào.A Troly thử xem sửa đc hết ko,chứ e thì chỉ đc 2 từ thui àh :(

troly

Well-Known Member
Fw của e là mới nhất rùi,vẫn có TV đầy đủ,bữa giờ vẫn VH bt mà.
Theo e tìm hỉu nãy giờ,e nghĩ là do dịch bằng MobilHex nên dễ xảy ra lỗi đó,các lỗi đó thì chỉ có 1 số là dùng Siêu dịch sửa đc,1 số trong SD ko thấy nên ko sửa đc.
Nãy giờ e chỉ dùng SD sửa đc có 2 chữ "thông tin" àh,còn chữ "thoát" bê SD ko thấy nên ko bik sửa thế nào.A Troly thử xem sửa đc hết ko,chứ e thì chỉ đc 2 từ thui àh :(

Anh gửi cho em file anh sửa nhé.
Gửi kèm file cho Caominh171

Caominh171

Anh gửi cho em file anh sửa nhé.
Gửi kèm file cho Caominh171

File a gửi rất chuẩn,có 1 cặp "thoát,thông tin" mà SD trên máy e ko tìm ra,a lại dịch rùi :D,nhưng vẫn còn 1 chữ "thoát" ko dịch đc,kể cả file a Troly gửi e:(
Dù sao thank a nhìu nha!!=D>=D>

troly

Well-Known Member
File a gửi rất chuẩn,có 1 cặp "thoát,thông tin" mà SD trên máy e ko tìm ra,a lại dịch rùi :D,nhưng vẫn còn 1 chữ "thoát" ko dịch đc,kể cả file a Troly gửi e:(
Dù sao thank a nhìu nha!!=D>=D>

Em vào trong MobiHex kiểm tra xem nhé. Anh sửa trong đấy.

oG_Go

chỉ những ai cài pm này mới có thể thấy đc ảnh động cũng như biểu tượng (vẫn thua SMSChat ở chỗ này).

Nếu dùng SMSChat thì vẫn đâu có thấy đâu anh ? Toàn là kí tự.

DinhTuan

Posted via Mobile Device
Sao mình cài vào,nó không hiển thị đầy đủ emotion vậy nhỉ? Cái có cái không. Có bạn nào giống như mình không? Mình xài N73ME

trinhhongha90

Cho mình hỏi phần mềm này có gửi được hình đến điện thoại trung quốc 2 sim không. Mình thấy mấy loại điện thoại đó có sẵn chức năng đó.
Posted via Mobile Device

vantienoi

chỉ những ai cài pm này mới có thể thấy đc ảnh động cũng như biểu tượng sao thua chat