• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận xét sau mấy ngày dùng HD2

Status
Không mở trả lời sau này.

son_hui

Nhìn các Bác Bàn luận về HD2 mà Thém quá ! hịc hịc ! cũng muốn Mua lắm chứ ! nhưng Tiền hiện giờ cạn..... mới mua dc con HTC Imagio thì lỗi lung tung.... Bác quang mau mau Cook mấy bản Rom đi Bác ơi....

binhmogas

không hiểu sao mà wifi của mấy dòng ppc quá chậm cứ thấy laptop lước phát ham không biết hd2 có nhanh không mấy bác. bác saomai so sánh dùm mình cái khoảng wifi của hd và hd2 nhé. thank.

PhamQuang

Manager
không hiểu sao mà wifi của mấy dòng ppc quá chậm cứ thấy laptop lước phát ham không biết hd2 có nhanh không mấy bác. bác saomai so sánh dùm mình cái khoảng wifi của hd và hd2 nhé. thank.

HD2 kết nối với WiFi rất nhanh và cập nhập dữ liệu qua WiFi cũng rất tuyệt vời đấy bạn ạ. Tốc độ so với HD, TP2, TD2 quả là "một trời một vực".
Duy chỉ có tắt WiFi hơi lâu 1 chút, xoay xoay một lúc mới tắt, lỗi do Comm chắng, có lẽ khi nào có HSPL, cook lại, sẽ chỉnh lại được thôi.

maiyeuemnn

Mình vừa dùng và so sánh wifi của HD2 kém cả con E63 của mình.
Để ngay cạnh bộ phát wifi mà chỉ bắt được có 2 vạch, trong khi con E thì sang hàng xóm vẫn đầy!

son_hui

Bác Sao mai ơi ! cho em cai Thames mà bác cài trên HD1 ấy ! để em cài trên con Imagio của em ! em thấy cái đấy Khá Tiện ! Bác Sao Mai cho em cai link đc ko ! Cảm ơn Bác.... và nều cần phần mềm gì để dc giao diện như của bác thì Cho em Luôn ! Cảm ơn Bác... sao mai

bbhvn

Mình vừa dùng và so sánh wifi của HD2 kém cả con E63 của mình.
Để ngay cạnh bộ phát wifi mà chỉ bắt được có 2 vạch, trong khi con E thì sang hàng xóm vẫn đầy!

- Wifi bạn để channel bao nhiêu.
- HD2 của mình thì ở nhà bắt rất tốt nhưng vào công ty thì bắt sóng rất kém.Access point đều cùng của hãng Dlink, ở nhà thì để channel 6, trong công ty cũng để giống vậy nhưng sóng khá yếu.

bmd

Máy mình bị treo 2 lần khi có đt đến và đt đi có lúc bên kia kg nghe mình đc, không viết có đụng với phần mềm ghi âm cuộc gọi Resco Audio Recorder kg?
Và sau 2 lần hardreset mình có cảm giác máy chạy chậm hơn
Để test thêm

PhamQuang

Manager
Máy mình bị treo 2 lần khi có đt đến và đt đi có lúc bên kia kg nghe mình đc, không viết có đụng với phần mềm ghi âm cuộc gọi Resco Audio Recorder kg?
Để test thêm

HR lại thì máy trở lại trạng thái ban đầu, như mới mua về, sao lại chậm đi được?:-?:-?:-?

bmd

Mình mới đi từ Cần Thơ lên Sài Gòn, Vietmap V17 trên đường trường OK, các vòng xoay ở vĩnh long, mỹ tho, Tân An chỉ tương đối chính xác. Mình thử đi sai đường ở khúc vào thị xã Tân An, máy tính lại đường đi tương đối nhanh, chỉ chạy khoảng 100m là đã tính xong đường đi mới.

Chỉnh sửa cuối:

imj

Member
Để test thêm

chính xác là conflick với Resco Audio Recorder bạn ạ, mình cũng bị vậy, phải tắt auto record đi sẽ ko bị thế nữa, chúc vui
Tiện thể có phần mền ghi âm nào thay thế được Resco Audio Recorder ko nhỉ ( phải tốt như Resco Audio Recorder cơ:(:)(:)(:)(()

Status
Không mở trả lời sau này.