• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nhờ các tiền bối cứu giúp tình trạng treo máy htc evo 3D

chimtataxoc

Số là mình nghịch ngợm máy xóa nhầm frame work của máy.Mang ra hàng nhờ cài lại.ok mang về xài.nhưng giờ máy hay bị restart rồi treo logo luôn,thỉnh thoảng lại bị tình trạng như kiểu bật nguồn tắt nguồn liên tục.Nhờ các tiền bối giàu kinh nghiệm chỉ mình cách với.cám ơn nhiều!!!

KimUyLong

Đơn giản là up rom mới vào. Thế là xong.
_ Bạn có thể tham khảo ở đây để thực hiện một số bước cơ bản. Sau khi đã cài cmw thành công thì chỉ việc chọn một rom cook bất kỳ cho vào thẻ nhớ và tiến hành up rom là xong.

Phoenix

Số là mình nghịch ngợm máy xóa nhầm frame work của máy.Mang ra hàng nhờ cài lại.ok mang về xài.nhưng giờ máy hay bị restart rồi treo logo luôn,thỉnh thoảng lại bị tình trạng như kiểu bật nguồn tắt nguồn liên tục.Nhờ các tiền bối giàu kinh nghiệm chỉ mình cách với.cám ơn nhiều!!!

Đơn giản là up rom mới vào. Thế là xong.
_ Bạn có thể tham khảo ở đây để thực hiện một số bước cơ bản. Sau khi đã cài cmw thành công thì chỉ việc chọn một rom cook bất kỳ cho vào thẻ nhớ và tiến hành up rom là xong.

Post vào topic thảo luận sử dụng Evo 3D nhé!
Nếu bạn đã xóa được file framework.apk rồi thì chắc là đã root được máy rồi (đương nhiên là có Recovery). Việc đơn giản là chỉ việc up lại Rom cook nào đó là được.