• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhờ hướng dẫn Unlock Iphone 1.1.3

zakk_black

Bạn em trước khi mua Iphone (ở Mỹ về) hắn có gọi điện cho em hỏi unlock được không? Em thì chả dùng Iphone bao giờ nên nói đại là được.
Trưa nay dắt nó ra Huyền mobi (ở Phố Đội Cung - HN) thì họ bảo là ver 1.1.3 nên ko unlock được đợi 1 tuần nữa.

Em thì trình độ Iphone abc cực kỳ nên vào đây nhờ các bác tư vấn giúp xem là cái mà em đang lãnh trách nhiệm Unlock hộ này thì có Unlock được không? vì em đọc trên này thấy các bài nói là 1.1.3 OTB nhưng em gà nên chẳng hiểu OTB là cái gì??? :-?? Các bác hướng dẫn giúp em mở mang chút đầu óc nhé.

Và nếu cái "cục" của thằng bạn em mang về, hiện nay Unlock được thì nhờ các bác hướng dẫn giúp em 1 chút là làm thế nào để có thể tự Unlock được. Em cũng đọc qua một số bài nhưng mà em thấy nhiều loại quá nào là hạ Band ... rồi phải có Sim gì gì đó ... nên khó hiểu quá (vì bây giờ em mới bắt đầu vào nghề (học vỡ lòng) mà toàn đọc sách lớp 10 - 11 thì sao mà hiểu nổi ..)

Vậy mong các bác chỉ dẫn tận tình. Em xin trân trọng cảm ơn và hậu tạ =D>