• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHỮNG CẢM NHẬN VỀ 5530 XPRESSMUSIC

vicky3103

Em phân vân không biết có nên mua e này không hay mua 5800 vì em chỉ có 5 chai thui :-?

kgb88

đã ai thử cảm ứng của con này chưa, nó có cảm ứng rung lắc được không, kiểu như chơi game xúc xắc trên KP500, lắc cái là xúc xắc lăn ào ào :D

tgianghogoc

Hic, mình thấy 5800 ngon hơn đó, qua 2 ngày xài thử con này tuy chip 434 mà sao thấy chạy coi bộ nặng nề quá. Hình như nó có chip gia tốc thì phải!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
em này giờ còn có 4trieu8 thôi nhìn cũng ngon quá.em dang dinh tậu 1 em

Ráng thêm vài trăm rinh một em 5800 ngon hơn bạn à. EM này không có 3G mà 3G ở Việt Nam đã có rồi nên sau này hơi bất tiện

Kitmit

thằng bạn em cũng mới mua con này...mượn nghe nhạc thử thấy loa ngoài cũng nhỏ mà âm ko rõ lắm...loa chỉ to hơn con E63 của em xí đỉnh
con này nhìn trông đẹp hơn 5800 nhưng 5800 pro hơn nhìu thứ.....

hanhattri

con này nhìn đẹp hơn 5k8 thật nhưng ko có 3g với cảm ứng ánh sáng. 5k8 hơn đt khác ở cái cảm ứng ánh sáng dùng để khóa mở bàn phím rất good.

tsbv1701

thật là tiếc khi nó k có 3g,thời đại bây h k có 3g thì qua Lào mà chơi,vì da số người ta thích 3g:(