• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHỮNG CẢM NHẬN VỀ 5530 XPRESSMUSIC

Dung_MDA

Em này nhìn ngon hơn 5800 là cái chắc:D Chỉ có điều là mặt trước lại làm màu trắng màu đen , không ổn lắm .

conganh0510

nghe nói đầu tháng 9 em này mới xuất hiện,Thấy quảng cáo là hay hơn 5800, tính năng cũng được cải thiện hơn.Không biết có đáng để chờ đợi không đây

Kenji1992

nghe nói đầu tháng 9 em này mới xuất hiện,Thấy quảng cáo là hay hơn 5800, tính năng cũng được cải thiện hơn.Không biết có đáng để chờ đợi không đây

sao lại hay hơn đc bạn , nó thiếu wifi mà . 5530 hok bao h hơn 5800 đc đâu , 5800 xem như là quá hoàn thiện rồi .

chauhiep123

Sắp có 3G rồi nên con này coi như bỏ !
Thời điểm này mua phải có 3G mới chơi !
Mà con này lại không có N-gage rồi !
Hỏng ! Được cái đẹp bóng bẩy !

Posted via Mobile Device

bác tưởng có 3g là bác sử dụng ngon lành dc ah,chi phí thế nào đã là 1 vấn đề rồi,xem xong bo film 5p chắc mất vai trăm k,chưa kể chất lượng ra sao

cupidbaby

bác tưởng có 3g là bác sử dụng ngon lành dc ah,chi phí thế nào đã là 1 vấn đề rồi,xem xong bo film 5p chắc mất vai trăm k,chưa kể chất lượng ra sao

Đúng rồi 3G đắt hơn GPRS là cái chắc!Mà chắc bạn bít giá gprs ở vn là như nào rồi chứ j?:)

xuandung11a2

Well-Known Member
sao lại hay hơn đc bạn , nó thiếu wifi mà . 5530 hok bao h hơn 5800 đc đâu , 5800 xem như là quá hoàn thiện rồi .
5530 có wifi mà ,mình
nghi voi bài review này,5530 chi thua 5800 o cho 3G và màn 3,2 inch thoai,còn dau deu vuot 5800 mà
Posted via Mobile Device

hungdylan

con này hình như 2G
nản
N70 ghẻ của em còn có 3G
sắp có 3G rồi mua 2G làm gì nữa

conganh0510

này nhé:5530 XpressMusic tích hợp kết nối Wi-Fi, tuy nhiên model này không có 3G.
Vi xử lý ARM 11 tốc độ 434 MHz cao hơn 5800 chỉ là 369 MHz.

Có wifi hẳn hoi nhé bạn.Chỉ thiếu mỗi 3G, mà không có cũng chẳng làm sao.

HuynhThanh

Ở VN dù có 3G nhưng mức giá vẫn còn quá cao nên cỹng chẳng mấy người use đâu bạn.;;)

này nhé:5530 XpressMusic tích hợp kết nối Wi-Fi, tuy nhiên model này không có 3G.
Vi xử lý ARM 11 tốc độ 434 MHz cao hơn 5800 chỉ là 369 MHz.

Có wifi hẳn hoi nhé bạn.Chỉ thiếu mỗi 3G, mà không có cũng chẳng làm sao.

Các bạn nói dzậy chứ, tới hồi triển khai xong, thấy người ta xài thử lúc đó lại thấy hơi bất tiện đấy!:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Các bạn nói dzậy chứ, tới hồi triển khai xong, thấy người ta xài thử lúc đó lại thấy hơi bất tiện đấy!:D

Với mình thì wifi là đã đủ vì ở nhà hay cơ quan đều có mạng nên không cần 3G làm gì. Nếu giá nó khoảng 5tr thì có thể mua để cài PM S60V5.

conganh0510

Với mình thì wifi là đã đủ vì ở nhà hay cơ quan đều có mạng nên không cần 3G làm gì. Nếu giá nó khoảng 5tr thì có thể mua để cài PM S60V5.

=D>Tớ cũng đồng ý với ý kiến này đấy.Theo mình có wifi là đủ rồi.Đang use con Nokia E63, đang chờ 5530 xuất hiện là "bụp" liền.,Xem thử S60 V5 có gì hay ho không? Ai cũng thích cái mới mà:D

nothing736

3Gb ở VN cấp giấy phép xong h này còn chưa thấy j nữa là. kết con hàng này từ l1uc thông tin nó mới xuất hiện lun, ko có GPS, 3G -> down price :D hehehe body, face em nó tuyệt hơn 5800, WIFI rủng rỉnh lun, online vi vu, giá tầm < 5tr thôi. Tết này cho em 5320 + đập đá sang chủ rinh về mới 9dc :)) ghiền quá đi mất

trankieuoanh

mấy anh ui pé N81 của em tiêu rùi nên phải mua pé mới, mà sao giờ là 8/9 rùi mà pé này vẫn chưa xuất hiện vậy :(( mấy anh có biết khi nào không? (vì hiện tại hem có máy xài). Khi pé này xuất hiện thì 5800 có giảm giá không mấy anh?

poison071089

Tiêu chí bây giờ mua là phải có 3G, không có sau lại phải mua 1 cái có 3G thì chán lém !
Đằng nào chẳng có lúc dùng !
Posted via Mobile Device

vtp9x

pé này mình đã cầm qua body rất đẹp và chắc tay tuy nhiên chỉ để flash tiếng việt cho em nó thôi, còn test thử thì chưa . hiện tại chỉ có hàng xách tay còn chính hãng thì chưa có :(. giá khoảng 5.3 chai :D.