• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT TRƯỚC KHI SPAM

Jade

Hè hè,thế mới biết anh Tú cũng béo gớm.hahaha,nặng hơn em một cân.Nhìn cái ảnh trước của anh tưởng anh gày gò ốm yếu :)) .Đại Ca sinh trùng ngày với Bác Hồ có khác,có cái chán cao giống Bác Hồ quá.Chắc thông minh lắm :)) :)) :))

Ra ngoài spam đại ca:D

Tom_codon

Super V.I.P
Oạch anh ơi.Em mà gập tình huống đó thì nhảy xuống tắm luôn cho vui...!
Dưới nước nó cũng có cái thú của nó,chưa thử lần nào nè =)) =)) =)) =))

Tom_codon

Super V.I.P

Oạch ở đâu ra 2 cô gái dễ thương thế các bác.Anh em nào có địa chỉ học Yahoo gì thì PM cho Tom với nha....!:D :D :D

yingzhou

Cuối tuần sẽ tổng kết một Chủ đề có tên là SPAM.
Các bạn để ý thì đã có Chủ đề đó rồi! :D Cuối tuần sẽ tổng kết xem ai có tên trong Chủ đề đó nhiều nhất sẽ bị phạt $! :)) Các bạn cứ SPAM thoải mái nhưng hãy coi chừng! Hehe!

Chủ đề sẽ nằm tại đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=1314

Vietvnn

Super V.I.P
=D> =D> =D> nhưng phạt bao nhiêu đây Châu ơi.... 0,005$ cho một bài spam vựot trội nhé:)) :p

nokia_tcx

4. Tránh các chủ đề, hình ảnh... gây cảm giác căng thẳng, sợ hãi...

Em thấy topic này cũng làm em hoảng sợ đó :)) .Thót cả tim vì kô biết mình có tội spam gì hay kô :(( .Cho nên " Bé Tè " sẽ bị làm thịt (phạt tiền) trước vì làm em hoảng sợ :)) .

Thangdq

Cuối tuần sẽ tổng kết một Chủ đề có tên là SPAM.
Các bạn để ý thì đã có Chủ đề đó rồi! :D Cuối tuần sẽ tổng kết xem ai có tên trong Chủ đề đó nhiều nhất sẽ bị phạt $! :)) Các bạn cứ SPAM thoải mái nhưng hãy coi chừng! Hehe!

Chủ đề sẽ nằm tại đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=1314

Ặc, nhìn quá thread thấy tom_codon nhiều bài quá ha, chắc cuối tháng trừ hết lương mất :D :D

nokia_tcx

:)) Em mới phát hiện ra cái này anh em ơi :)) Đừng warn em nhé :)) .

yingzhou Ngày gia nhập: 09-11-2006

Vietvnn Ngày gia nhập: 10-11-2006

Thangdq Ngày gia nhập: 11-11-2006

nokia_tcx Ngày gia nhập: 12-11-2006 :)) .

ironheart Ngày gia nhập: 13-11-2006

:)) =)) ...

Tom_codon

Super V.I.P
Nếu mà phạt anh Châu bị phạt nhiều nhất toàn Spam linh tinh ko mang tính nghệ thuật đề nghị bete cho anh Châu nộp tiền phạt đi.Upteam thiếu gì tiền,phát lương cho mod ăn xén 1 nửa rồi còn gì =)) =)) =))

AnhTu

Super V.I.P
BabyBlue nói:
Name: Phạm Thu Thủy
birth:18/7/1987
Adress::Kim Động_ Hưng Yên
__Dĩ An_Bình Dương
_Quận 12_Tphcm
nickname: Yeuanhemsotinhgiandoi_anhcobiet0
phone:0650 734 578
Hân hạnh được làm quen với pà kon cô bác xa gần !

Vì lý do không post hình được nên mình post dùm :D

MX31214

đúng rùi,ông yingzhou là spam nhiều nhất,đi đâu cũng thấy ổng mà nhìu khi post bài hông có liên quan gì hết