• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những theme HTC tuyệt đẹp cho S60V5 [Cập nhật]

Ntv_79

Download N97,N97 mini,C6 Version

Download Symbian^3 Version
up lại theme này cho ai cần
bản cho s60v5 nhé :)
desire-sense-ui-by-mandeep: http://www.mediafire.com/?a69zqqll8lbkv2g
uầy mình là đào mộ rồi, tại google đào mộ nhé :)

Xem thêm theme HTC tuyệt đẹp nữa trang 2!

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Bác Ntv_79 ui!!! bác biết Font của themes này là Font gì không...nhìn Font này đẹp quóa xá....:D

Cái đó chắc phải hỏi tác giả. Nhưng mình nghĩ nhìn vậy thôi, ko hỗ trợ tiếng Việt đâu. Và bạn tìm trong topic font xem mình nghĩ chắc là sẽ có font đó hoặc tương tự!

minhchicker

cám ơn bác chủ, mấy themes HTC này cài vào máy X6 dùng rất thích và mượt :)

hai2041992

@Ntv_79 : bác biết phần Icon trong suốt ngoài HS ở phần nào trong resources của theme ko , Em bug cái toolbar ra thì nó là cái phần bàn phím mò mãi mà chưa thấy hjx. giúp em nhé thanks bác

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

@Ntv_79 : bác biết phần Icon trong suốt ngoài HS ở phần nào trong resources của theme ko , Em bug cái toolbar ra thì nó là cái phần bàn phím mò mãi mà chưa thấy hjx. giúp em nhé thanks bác

Cái đó tùy theme nên mình cũng không biết đâu bạn à! Hơn nữa nó lại là .svg nữa nên càng khó giải quyết. Tốt nhất là kiếm những theme mà ngoài màn hình trong suốt rồi edit theo ý mình sẽ dễ hơn!

taolahoan

bác Ntv ơi mấy cái htc này có bản cho sym^3 không bác . nhìn đẹp và long lanh quá