• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những theme HTC tuyệt đẹp cho S60V5 [Cập nhật]

Ntv_79

Htc Grey by Giulio7g

DOWNLOAD

Link blog của tác giả

nhaylau321

Bác NTv_79 ơi có cái bàn phím ảo như trong hình ko? cho mình xin với Hoặc là bàn phím ảo khác ( không biết s60v5 có bàn phím ảo tiếng việt không? Mình thấy cái Bàn phím ảo của trình duyệt wed Opera v10.1 có tiếng việt nữa )

Chỉnh sửa cuối:

bunrieucua

Bác NTv_79 ơi có cái bàn phím ảo như trong hình ko? cho mình xin với Hoặc là bàn phím ảo khác ( không biết s60v5 có bàn phím ảo tiếng việt không? Mình thấy cái Bàn phím ảo của trình duyệt wed Opera v10.1 có tiếng việt nữa )
Cái bàn phím đó là phím Qwerty Mini mặc định của máy mà bạn?:-?
Nhìn nó đẹp như vậy là do cái theme khi cài lên thôi=))

Ntv_79

Bạn dùng các bản CFW C6 mới đi, đã có bàn phím ảo qwerty đó, và cài theme vào là như hình thôi!
Bạn ơi có thể share cho mình cái font chữ của themes này ko. thanks bạn nhiều \-/
Mình ko có bạn à. Đó là font của tác giả.

Loveanhia

Thêm một theme HTC tuyệt vời nữa đây! - Nokia HTC by M.R.A.

DOWNLOAD

Bác NTV_79 ơi, bác cho em xin cái cái ảnh của theme này được không ? ( Ảnh ở HS và MEnu ). Mấy file hình nền này ở trong file mif nên mình không biết lấy ra như thế nào.

Ntv_79

Bác NTV_79 ơi, bác cho em xin cái cái ảnh của theme này được không ? ( Ảnh ở HS và MEnu ). Mấy file hình nền này ở trong file mif nên mình không biết lấy ra như thế nào.
Dùng siscontents mở file .mif đó ra rồi lấy entry01.svg (Menu) và entry02.svg (HS) nhé bạn!

Loveanhia

Dùng siscontents mở file .mif đó ra rồi lấy entry01.svg (Menu) và entry02.svg (HS) nhé bạn!

Nhưng mà mình muốn lấy ảnh ở định dạng BMP để mình edit sang các file mbm khác mà bạn. Mình không biết làm thế nào để các file svg sang BMP. Bạn giúp mình với